Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    ko biết trên room còn máy của ai chưa format ko?
    nếu máy nào chưa format thì còn ct 2 line này (biểu tượng trong vòng tròn đỏ á)
    nhưng mình nghĩ trong room này máy ai cũng format hết rùi
    mình vưa format xong mất luôn rùi tiếc wa :((

-->
    Tội nghiệp bác zazaza, mình đã nói lúc đang format rồi.
    Hu hu, cũng tiếc quá, máy mình mới có format 1 lần ah, ko biết nên cũng bị mất rồi.
    Ko biết up firmware lại thì có hiện ra ko nhỉ ??
  2. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    mình đã chỉnh vol hêt cỡ nhưng vẫn cảm giác nhỏ,,,,để lớn quá bị rè rè.mình k thích để rung nên cần chuông to to 1 tí
  3. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    To yennhi_8tuoi : bạn cát cái AD 15 chổ cái mic ròi hàn vào cái jack 3.5ml thì k fai cát cái sony cũa bác đâu.
    Trong cái AD15 cho cái mic có một cái mạch gì đó mình k rành điện tử lắm,nhưng củng tháo thử cái AD15 của mình ra xem thử rồi. mạch này được nối với 3 chốt nằm tách ra so với 6 cái chốt kia,chồ đầu cắm vào máy.nhờ mạch này mà khi chập 2 mass lại k bị mono .
  4. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    khẹc, hồi trước em xài firware cũ thì format 3 4 lần ko thây mất. đến khi up lên 4.10 thì format 1 lần là đi luôn cái biểu tượng đó. mà cái đó có lợi lắm đó. khi ai đó mún mượn máy để gọi mà ko mún cho ko mượn thì chỉnh qua cái line #2 , thế là khỏi thực hiện đc cuộc gọi
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    trùi ui chỉ vì mún thử nghiệm mà bây h cái cuối cùng chưa format của room cũng đã ra đi rùi huhu hu ai biểu nghịch tiếc wá h sao kiếm lại đc đây trùi ui
    có cái đó tiện lắm :((
    to skyhorse : e PM cho a cái vụ skin wm11 rùi á chúc thành công
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    cái AD-15 của bác có giống với hình này không?

7. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Cái này còn phụ thuộc vào chất lượng bài hát bạn đặt làm nhạc chuông, phụ thuộc vào volume của nó nữa. Tớ dùng N7710, mỗi tuần hoặc có dịp nào đó lại thay 1 nhạc chuông mà cái nào cũng to. Thậm chí to quá anh em cùng Cty còn trêu mình là hay khoe hàng vì mình tuyển toàn nhạc chuông đỉnh, chả rè tí nào hết.
  8. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Thui, tiếc làm chi hả chú.
    Mà tại sao lại có chức năng đó mọi người nhỉ? Hay là N7710 hỗ trợ Dual SIM. Mình đi up firmware 2 lần rồi mà chưa thấy xuất hiện biểu tượng 2 line đó bao giờ.
    rgs,
  9. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    To yennhi_8tuoi: Chả hiểu bạn này đang dùng 7710 kiểu gì, hàng TQ thì không có rồi! Vì thằng em trai tôi đang dùng N-Gage đây, ngoài chơi Game ra, Không còn bất cứ tính năng nào khác của N-Gage mà tôi cảm thấy có thể so sánh với con 7710 của tôi! Thằng em cứ hỏi xin tôi con 77 này hoài đó!
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    to yennhi : bạn conver 1 vài bài mp3 chất luợng rùi cho vô 77 đi nghe đã lém ngage ko có vé đâu
    còn loa ngoài của 77 thì ko cái nào giống cái nào hết á mỗi cái nghe 1 khác dù là cùng 1 bài bắn wa răngxanh luôn , ko hiểu