Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Địa chỉ Tân Á Long của bác đây
    1035 Trần Hưng Đạo P5 Q5, đám nhân viên có ai có thái độ ko tốt khi phục vụ xin gặp anh Kim để phản ánh nha các bác, dạo này nghe mọi người bên các 4rum khác than phiền về thái độ phục vụ của các nhân viên bên TAL

(4r bị lỗi nữa rùi, ko quote dc)

To zazaza: tiu rùi nhá, bữa anh nói đừng format mà ko chịu, hehe
    To Skyhorse: hôm đó mua dc vỏ mau trắng ko vậy Đạt
  2. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    to Kimquypticc:N-gage vẫn hơn 77 1 vài chỗ,chơi game thì 77 khỏi chống(do 77 it game,N-gage chuyên game),em thích nghe mp3 = N-gage hơn bass tốt,jack tròn chuyên nghiệp hơn (77 cắm cái port lủng lẳng nhét vô túi lại tuột ra,N-gage bọc vô túi nghe nhạc đi ngoài đường thì chỉnh đươc Volume,77 cảm ứng phải khóa phím trước khi bỏ vô túi nên k volume đươc luôn,k được tiện bằng)77 nghe trong hơn nhưng xài cái cổng Port là chán rùi...mau hư cái tai lắm,xài thời gian lỏng le rớt ra hoài....à còn nữa N-gage có kiểu dáng máy và cách nghe rất độc,,
  3. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    to namfat:chắc giống như zazaza nói loa 77 k cái nào giống cái nào...cái của em khuya yên tĩnh thì nghe to,nhưng chỗ em làm hơi ồn nên chẳng nghe gì...

Lúc đầu tưởng như n-gage xài WAV làm chuông chép wa 77 nghe rè lắm!giờ mình toàn lấy aac làm chuông thôi,nghe trong hay...nhưng ra ngoài đường thì khỏi nghe luôn(chỉ có tiếng còi xe thôi)...Giờ xài 77 con N-gage thì để chơi game và convert chuông aac cho 77.
  4. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    to skyhorse:""bạn yennhi thích nghe nhạc to chứ ko phải chất lượng mừ!!!hay bạn chuyển sang mấy cái SAMSUNG đi,âm lượng đủ dê bạn hài lòng đó""

không phải mình cần to,nhưng chất lượng thì cũng phải nghe chứ...chất lượng cao mà k nghe gì thì sao...
    Mình thể trung thành với Nokia,.Samsung,moto,simen,O2 xài chán k thích...mình yêu chuông truyền thống,Nokia nổi tiếng về truyền thống,mặc dù máy nokia màn hình k đẹp,chuông không to,mp3 k trong,kiểu dáng k thời trang như mấy thằng kia nhưng vẫn có nhiều người xài nó,sp nó làm ra chất lương ổn định...Giống như về giải trí nghe nhìn Sony dù thu Samsung,LG,Pananonic...về công nghệ,kiểu dáng..nhưng xài được đồ Sony (chính hãng) thì rất sang vì nó có truyền thống tốt...
  5. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    to yennhi_8tuoi: ah` bạn yennhi ơi hình như mình ko lằm là bạn đang cố gắng chê cái 7710 dở hơn cái NG của bạn phải ko .Tại những ai đang sài 7710 thì đều cho là 7710 nghe nhạc hây nhất rồi ,chắc tại người trong cuộc ko đánh giá được nên cám ơn bạn rất nhiều vì cho mình biết như vậy! :mad:
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    -hehe skeyke làm j đỏ mặt dữ vậy nè :D
    -càng có nhìu nhận xét càng hay chứ sao ,với mình 77 là number 1
    -hehe tìm lại cái kho của 77 rùi ai thíu theme nào thì cứ nói nhá mình đủ hết ko thíu cái nào cả app cũng vậy hihi mừg thiệt :D
    -các pác đã cài ct của a Cương vô máy chưa thấy độc ko :D
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    loa ngoài của 7710 mà yennhi_8tuổi còn chê nửa thì hết biết...tôi đã từng ngồi off chung với anh em trong gsm,có đủ các lọai điện thọai N-GAGE,P910,6630,O2...và một số loại đt khác,nhưng chưa ai chê âm thanh của 7710 ,mà trái lại còn phải giựt mình khi nghe âm thanh của 7710 phát ra từ máy của tôi...cần phải lưu ý các thông số của files âm thanh củng như chất lượng của bài nhạc,mổi bản khác nhau...
  8. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    chắc yennhi mua cái AD-15 chính hãng rồi vác theo cái loa thùng và ổ cắm điện thì nghe mới to được. không tính các máy đời mới ra bây giờ như 3250... thì 7710 loa ngoài là vô địch rồi đó. qua topic so sánh chức năng nghe MP3 xem lại nhận các của mọi người đi, 7710 làm sao mà thua N-Gage được
  9. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    to skeyke:mình k có ý là chê 7710,nhưng trước giờ mình xài NG và thần tượng nó lắm!giờ chuyển wa xài 77 thấy có 1 số cái vẫn k bằng đươc thằng NG nên có ý kiến vậy thôi! chứ ai dám nói 77 dở chứ,lần đầu nhìn nó là mình bi hớp hồn bởi cái kiểu dáng và cái màn hình rùi...(thích xài đồ to lắm)...77 nhìn có vẻ sang trọng hơn NG,NG thì độc hơn nói chung mỗi cái,mỗi vẻ....Giờ mình thần tượng cả 2.mặc dù xài có 1 cái nhưng đi đâu cũng mang cả 2 theo(cả 2 đều to và nặng,cho 2 thằng vô 2 túi căng cứng luôn)Và giờ ngồi viết bài trả lời này mình cũng có 2 thằng 2 bên...(77 nghe gọi,NG làm USB tải chương trình cho 77)................................................
  10. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    anh em ta tập trung sáng tác thử các file .wav để thế cho âm thanh gốc của chương trình POWERCLOCK...coi ai làm hay và độc anh em ta áp dụng... rất hay và vui...
    thử nghỉ xem ta có thể đưa bản nhạc nào ta yêu thích cứ mổi giờ nó tự động hát lên 1 lần,chẳng mấy chốc ta có thể thuộc luôn...nên convert sẳn một số bản ra file .wav lưu trong thẻ nhớ...mổi ngày chịu khó copy đè lên 1 lần là ngon rồi,một tháng 30 ngày hát đủ 30 bản...hì ..hì...tuyệt vời luôn