Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bác tìm trình nghe nhạc gì phải nói thì anh em mới giúp được chứ.
    Theo tôi và nhiều người dùng N7710 đã lâu thì nên dùng Music Player có sẵn của N7710, quá cools rùi. Kô có trình nghe nhạc nào địch được đâu.
    rgs,
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    còn 1 cái địch đc nó á đó là oggplay1.69
    bạn vô mailbox lấy nhá
    a Namfat cứ gửi vô mail đi e sẽ lọc ra cho ko sao đâu có j hay a cứ send lên nhá :D
  3. namfat

Được Like:
    4,605
    Nhưng chẳng biết mọi người cần nhạc chuông như thế nào bởi trong diễn đàn đã có rất nhiều topic nhạc theo yêu cầu rùi.
    Mọi người cần nhạc chuông gì cứ e-mail cho mình nhé.
    Nhạc chuông của anh khoảng 3GB liệu có đủ up lên fornokia7710 kô chú zazza:))
  4. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    To Namfat: Nhạc chuông của bạn tới 3G hả, he he, up lên mail của tui đi (Gmail 2,5G) chắc thiếu chút nhưng ko sao tui chuyển đổi cái rẹt là 0,5 G còn lại up lên dễ như trở bàn tay :D. Email "phụ" của tui (hieu.kholuutru2@gmail.com)
  5. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    To Sonphonlan: Xài 77 mà còn tìm phầm mềm nghe nhạc nữa là sao? Cái music player có sẵn không xài được à?
  6. namfat

Được Like:
    4,605
    Anh Hiếu lại đùa rồi. Tôi mà ngồi gửi hết đống nhạc chuông của tôi lên thì có mà tèo, mất mấy tuần anh trả lương cho tôi nhé. Hê hê.
    Nói vậy thôi, cũng kô nhiều lắm đâu, chủ yếu là do tôi sưu tầm ở chính trên Forrum này hoặc thi thoảng hứng chí thì đi down ở trên Net về. Được cái nhạc chuông nét vì toàn file chất lg.
    Vậy nhưng còn tùy vào sở thích của từng người nữa.
    Nói túm lại, anh em mà cần nhạc nước ngoài thì ới tôi, tôi search cho.
    rgs,
  7. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    Bác zaza co chương trình làm theme cho 7710 cho em với ,xin bác cương hoài mà ko thấy bác cương trả lời gì hít .:D
  8. namfat

Được Like:
    4,605
    Hỏi kô đúng người gì cả. Đã gửi lên fornokia7710 bộ Theme Studio for N7710 có kèm hướng dẫn bạn nhé.
    rgs,
  9. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
  10. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    To Namfat: Tôi thấy trong hòm thư fornokia có trương mục ringtone đó. Bạn có thể up vào đó được không.
    Nếu bất tiện bạn gửi giúp vào hòm thư vt7710@yahoo.com.vn mọi người chắc còn nhớ pass của hòm thư này chứ (gsm.com.vn)