Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    chiều nay mình vừa được tặng cái AD-49 hiện đang ngồi thưởng thức nhạc từ 7710 nối ra bộ loa soundmax A-2700 của mình ,thật tuyệt vời,nghe phê luôn...số là chiều nay có anh bạn làm chung cơ quan rất thân,nhân dịp sinh nhật của ảnh được con rể tặng cho cái N72 mới cáu đầy đủ phụ kiện...nhưng ảnh chưa sử dụng rành,nhờ mình chỉ một số cái,chuyển một vài film,hình,nhạc chuông.v.v. thế là mình được tặng lại cái AD-49 ngon lành...
  2. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Yếnnhi thử format lại như anh cương bảo, với lại đừng chạy theme hiện tại nữa, chạy mặc định rồi cài từng theme 1 thôi.
    yennhi a, mình up 1 bài cho 7710 rồi đấy, đảm bảo bạn nghe xong đổi y kiến liền fornokia7710@yahoo.com
  3. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Hê hê, quá đã quá đã! Bác CườngNX hay thật đó, mấy ai ở tuổi bác còn đam mê điện thoại, đam mê công nghệ dữ vậy. Đúng là anh em được nhờ rùi.
    Bác thử test xem nghe, gọi bằng cái AD-49 đó thể nào bác nhé. Em đang định nhờ Zazaza mua hộ 1 cái AD-49 của Skayke.
    Thanks bác!
    P/S: Bác cho em hỏi bác đã có con rể chưa đấy ạ? :D
  4. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Đang chán chán em 7710, lôi mấy bài nhạc hồi WC ra nghe lại, rồi mấy bài truyền thống của MU, Liver, Ase, Barca, trời ơi, hay quá, đúng là công nghệ thu âm nước ngoài, hay tuyệt, to nữa.
  5. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    -AD-49 nối ra loa nghe ngon lành hifi stereo,ngoài ra nó có nút để chuyển bài kế,có micro nghe gọi ngon lành khi tiến hành cuộc gọi nhạc tự dừng sau đó phát lại ...theo giới thiệu nó có chức năng volume control nhưng kô họat động được...trên trang web nokia có nói phụ kiện tương thích của 7710 là AD-15 và AD-46,còn AD-49 là phụ kiện đi kèm với một số máy ra sau này,chẳng hạn như cái N72 của anh bạn,nên chức năng volume control kô tác dụng trên 7710...đó là theo mình suy luận...nói tóm lại AD-49 nghe nhạc hết ý,củng tiện lợi...xài tốt
    -mình kô có con gái,chỉ có cháu gái của bà xã thôi đang ở chung. -skyhorse,zazaza,honeyz đã biết mặt rồi đấy...hì..hì..[vui tí cho thư giản ngày 2/9]
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    bây giờ có AD-49 rồi chỉ cần chế cái tai nghe của 7710 có đuôi để cắm vào lổ 3,5mm của AD-49 là tiện lợi luôn...
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    7710 chắc muốn hết đề tài rồi...à! có 1 vấn đề củng hay đây...
    chắc các bạn củng biết 7710 xem hình động [.gif] rất chậm..tôi vừa thử convert 1 file .gif với kích thước 640.320 sang file flash [.swf]640.320 >803 kb và xem bằng trình duyệt web của 7710 thì thật là tuyệt vời ! nó chạy ngon lành...
  8. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Em tưởng khi có jack AD-49 hay AD-46 ta chỉ việc cắm tai nghe bình thường vào là okay chứ bác. Cần gì phải chế gì nữa. Bác ra tiệm sắm cái tai nghe Sony ấy, nghe nhạc đã phải biết luôn.

Còn vụ xem ảnh GIF bác convert nó sang file FLASH bằng chương trình gì vậy ạ. Nếu nó kô quá lớn bác gửi vào fornokia7710@ đi để anh xem cùng xài thử xem sao.

Rgs,
    rgs,
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    ý mình nói là chế tai nghe của 7710,chứ còn đối với các lọai khác có đuôi cắm vào lổ 3,5 của nó đều dùng được hết...
    mình sẻ gửi chương trình convert gif to flash lên fornokia7710
  10. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    haha bác cương ơi .Em có 1 đống nhạc flash , va game bằng flash nghe hây ,và chơi game đẹp tuyệt vời hôm wa mới đi uống cafe cho bác zazaza coi giền lun:D .Em sẽ up lên fornokia7710 bác nào thích thì lên down về xem. Chi cần save lại nhấp vào chạy lun:D