Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    to namfat: em thấy bác xin firmware bên topic tự nâng cấp firmware bằng DKU-2 nhưng vào link mà bác nào cho đó em thấy nó ghi là 7710-rm12. hình như nó cũng chỉ là version 4.10 thôi phải không bác? mà 7710 đâu thể tự nâng cấp firmware bằng DKU-2 được, nó đâu có thuộc dòng BB5
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Nói thật là xin vậy thôi chứ mình đâu có dám thử. Nhỡ tèo máy lại phải đi chạy lại phần mềm mất công lắm. Mình xin về để tham khảo thôi.
    Mình đã mất công download hết cả đống đó về rùi, nếu bạn nào cần mình sẽ up lên 4shared cho các bạn down.
    rgs,
  3. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    theo em biết là không thể tự up cho 7710 bằng DKU-2 được. hôm trước em nâng cấp ở Tân Á Long thấy nó dùng cái cục gì to lắm áp vào lưng máy chứ đâu có đơn giản là dùng DKU-2. mà cũng chẳng cần tháo thẻ nhớ vẫn up được, trong khi up bằng DKU-2 phải tháo thẻ nhớ
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    cái game hugo này mình thấy trên trang này nè mà nó ghi là cho 7710i pó tay thiệt http://startpage.japlay.co.il/phone/Nokia/7710i mình chưa thử nên chưa dám đưa lên cho mấy bác
    bác 0904... có thử chưa ?
  5. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    hehe cáp DKU-2 ko có chạy chương trình máy 7710 được đâu đó nha.Muốn chạy phải có thiết bị để chạy gọi là UFS-4 và cáp chuyên dụng áp vào sau lưng máy đó.Các bác thấy phía dưới cục pin có những chấu đồng là để tiếp xúc với cáp để chạy chương trình đó .Mong các bác đừng thử ẩu tả kẻo ngỏm củ tỏi:D
  6. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    Hôm rồi vào chui vào cửa hàng Nokia trong Vincom,nó có cái 3250 hàng mẫu để trưng bày,thế là mượn nó cái AD-46 cắm thử...Not supported...
  7. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    AD-46 chứ hông có 49.Bạn cứ ra Đặng Dung,chạy 1 vòng quanh phố mà hỏi tai nghe của 3250.Hôm tui đi hỏi thì 1 cửa hàng nó rao 100k đối diện với cửa hàng ấy bán 200k.
  8. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    hehe :D 3250 là AD-41 và AD-46 not support 7710 :D
  9. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    uh,đang hí hửng cái AD-46,thế mà...Cái AD-46 xài cho N70 thì nghe đc nhưng mấy phím chức năng ko xài đc.
  10. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    7710 chỉ xài được loại thường thôi(có mic để đàm thoại,có nút để chuyển nhạc,chuyển đài..)chứ mấy loại mới ra giờ(chỉnh được Volume,Play.pause...)k xài được đâu,,,,mà như thế cũng ổn rùi.7710 đâu có thiết kế ra để chuyên chơi nhạc như N91 hay 3250 đâu...mà chất lượng âm thanh của mấy cái jack đó như nhau thôi hơn kém nhau là cái tai phone kìa...