Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    bạn nói vậy chứng tỏ bạn chưa xài hết những cái jack đó ,nó khác nhau hoàn toàn hít ,cái AD-41 nó có thêm nhiều chức năng thì linke cua no ra am thanh se nho hon AD-15
  2. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    nếu càng phức tạp càng nhỏ thì tội gì phải xài nó chứ....AD-15 là good rùi,,,mà cho em hỏi cái tai phone HS-3 thì khoảng nhiêu tiền vậy?mua về chế thành AD-15 ngon đẹp rẻ chán...
  3. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Nói chung nếu muốn nghe âm thanh chất lg Stereo, pass treble đầy đủ thì nên đầu tư quả tai nhe HS-3 xịn + con AD-15 cũng xịn nữa. Lúc đó nghe nhạc phê luôn, chả phải nghĩ ngợi gì cả.
    Còn nếu có xiền thì đầu thư thêm con AD-49, vừa nghe nhạc vừa gọi. Nghe cũng phê luôn.
    Thấy chú Zazaza khen ngợi cả 2 cái jack hết lời. Anh em dùng rồi cho ý kiến cái đi. Ở HN toàn bán hàng lô, AD-15 nó bán có 30K, chắc là mono rùi.
    rgs,
  4. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    ủa sao kỳ vậy đã xài tai nghe HS-3 thì gắn vào nghe lun,chứ cớ sao lại chế AD-15 + HS-3 làm chi cho mất công , nếu đã sử dụng AD-15 rùi thì gắn vào dàn loa ở nhà mà nghe , ko thui mua tay nghe hephone lớn mà nghe có phải sướng hơn ko? :D . Nhưng theo em thì AD-15 và AD-19 nghe phê bà cố lun:D , mà AD-49 còn nói chuyện được :D
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    uhm AD15 và 49 hôm wa nghe wa bộ 5.1 trùi ui biết nói sao h :D như trong vũ trường ko ai tin là từ 77 của mình phát ra luôn mới ghê chứ :d
    bạn yennhi vui lòng pót bài gộp chung vô 1 bài thui nha
    còn game hugo thì tiu rùi mới đầu thấy chạy lẹ còn full màn hình đang hí hửng vô nhìn thấy thằng hugo xong đứng máy luôn thế mới điên chứ ,ko chơi đc chán thật
  6. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    chỉ giáo hộ mình về cái Acrobat reader cái.Mình cài version 1.1,khi chọn Open thì no chỉ cho phép mở files trong My Files(bộ nhớ trong),còn khi click vào browse(or show)thì nó báo Error với thông điệp "This file cannot open because it is in use or is not present".Chẳng lẽ nó chỉ cho phép đọc file *.pdf lưu trữ trong main memory?
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    bạn nên cài pdf+ 1.60.8 [pdf 1.4]nó cho phép chọn thư mục để mở....
    Clark Kent thích bài này.
  8. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    thanx Cuongxn7 mình đã dùng PDF+ rồi nhưng mình thích chế độ full screen của Acrobat reader.
    Lại làm phiền mọi người lần nữa nhé
    Mình có đôi chút thắc mắc về cài games cho supergoboy.Mình có download 1 games có đuôi *.sgb đã copy vô thư mục GoBoy,bây giờ làm sao load rom đó đc?Trong Supergoboy trên máy của mình có 1 games thôi,có đuôi *.gbc chạy rất tốt.
  9. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    Cắm AD-15 vào hây AD-49 rồi cắm tay nghe này vào là hít giờ lun :D
  10. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bạn xài PicoDrive hoặc Supergoboy đều phải làm như sau.
    - Cài chương trình vào thẻ nhớ.
    - Tạo 1 thư mục tên là PDGames hoặc SuperGames ngay thư mục gốc trên thẻ.
    - Copy các file rooms vào đó.
    Mình chỉ nhớ tên của PicoDrive là PDGames thôi, còn của SuperGoboy là gì ấy, quên rùi.
    P/S: a.CươngNX già lắm rồi bạn ạ, có cháu nội, cháu ngoại rồi đấy.