Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Mình vừa tạo đ/c mail cho N7710 rồi sẽ up film lên trên đó. Mình có khoảng hơn 20G film, sẽ up dần lên. Toàn film đỉnh cao kô à, film mới nhất vừa chiếu ở rạp cũng có lun.
    email: ephim7710@30gigs.com
    pass: 123456

Anh em 7710 vào đó down về xem nhá. Mình để nguyên film gốc chưa convert gì cả. Anh em nào thích convert thì convert, hoặc copy vào máy tính mà xem cũng nét. Có bộ phim lên đến 1GB vì vậy anh em down nhanh về ha.

Mình sẽ chia thành catagory cho dễ down. Đầu tiên là 2 film thuộc thể loại Film Hài: Big Mommas House 2Baby Day Out.

Anh em cài bản DAP mới này để down cho nó nhanh nhé. Bản DAP mới hỗ trợ download cả với Yahoo Mail, Gmail,...
    http://www.4shared.com/file/3586369/7216016f/dap_804.html
    rgs,
    zazaza thích bài này.
  2. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Mình nghe nói có một cách nào đó cho phép xem phim mà không cần phải ghép các cái part lạii với nhau. Ai biết xin chỉ giúp.
  3. namfat

Được Like:
    4,605
    131 part của Big Momma House 2 - Vú em FBI 2 đã được gửi lên ephim7710@30gigs.com
    Mệt quá! Cả buổi sáng mới up đuợc 1 bộ film!
  4. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    ephim7710@30gigs.com
    Authentication failed (LOGIN):
    "a001 NO Re-Authentication Failure"
    Anh Namfat ơi,login vào nó báo lỗi
  5. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    Àh cái dzu chuyển ra jack 3.5 thì em chuyển vô tư có luôn micro lun giá thị trường chừng 30k àh ko mắc tới 70k đâu nhưng nhìn nó ko chuyên nghiệp bằng AD-15,41,46,49 nên em mới sử dụng cái AD-49 nhưng nếu các bác muốn chế thì cứ đưa em 1 cái tay nghe thường HS-3 hây HS-23 + 5.000đ em sẽ làm dùm miễn phí .Đảm bảo ra stereo ko được xin đền các bác 1 cái AD-15.Tái bút các bác đưa tai nghe lô khoảng mấy K cũng đươc:D

Receiver for Nokia 7710: chính xác sẽ được nhập về thái lan vào 30/9/2006,em sẽ tìm nguồn hàng coi nhập trực tiếp được từ Phần Lan ko hây phải lấy lại từ Thái Lan,Giá nó vào khoản 75$-90$:D
    namfat thích bài này.
  6. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    anh skaybe cái tai nghe thường cho 7710 giá nhiêu vậy? cái đi kèm với nó đó.
    tai nghe của em nó die òi, bó tay. hix

ha ha, biết ngay, cái nắp coi TV fải trên 1triệu là ít.(75-90$)
  7. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    uhm` 75$-90$ giá này hơi bị suy nghỉ lại hehe. mình gửi tin nhắn cho bạn rồi đó bestwestnmq,Skayke kô chơi hàng lô đâu nhe.:D
  8. namfat

Được Like:
    4,605
    Pó tay, có chú lại táy máy vào đổi password của mình roài các bạn ạ. Chẳng hiểu mọi người nghĩ gì nữa. Mình mà tìm thấy chú nào phá hoại thì chết với mình. Người ta mất công lập hòm mail, rồi mất công gửi 1 đống film mất bao thời gian vậy mà có người muốn phá. Vô công rồi nghề hết mức.
    Pass mới là: 484286 các bạn nhé.
    Rgs,
    kimquypticc thích bài này.
  9. namfat

Được Like:
    4,605
    Giá này chấp nhận được đó chứ nếu giá dịch vụ DVB-H kô quá cao. Khoảng vài chục K đến 100K 1 tháng thì okay.
    N7710 đúng là vô địch. Hiếu Skayke có tin gì mới về Receiver for N7710 báo lên cho anh em biết nhé.
    Thanks!
  10. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Namfat này! Cái 30gigs đó nó cho mình up tối đa bao nhiêu Mb một lần vậy?