Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Khoảng 6-8M bạn à. Chính vì vậy mình phải mất công chia film ra thành nhiều part nhỏ. Kết quả là với Film Vú em FBI 2 gần 800M mà có tất cả 131 parts. Gửi lên đây gần chết luôn, mất cả buổi sáng chỉ ngồi gửi mail.

Đầu tuần mình sẽ gửi 130 parts của phim Baby Day Out, phim hài này quá hay, rất đáng xem. Phim kể về cuộc phiêu lưu của chú bé Baby Boo mới 8 tháng tuổi, mình phải kiếm mãi mới được đấy.
    rgs,
  2. namfat

Được Like:
    4,605
    Hic, cậu đừng nói vậy chứ. Ở đây, trong diễn đàn này rất nhiều người FPT. Nhỡ mọi người vào đây đọc bài thì hóa ra tớ suốt ngày ngồi chơi, rỗi hơi đi post bài lung tung à.
    Rất nhiều bạn biết tớ có bộ sưu tập Film hay nên nhiều lần yêu cầu tớ chia sẻ cho mọi người dùng. Tiện lần này kiếm được hòm mail có dung lượng lớn 30GB tớ mới muốn up lên cho anh em xài.
    Thực ra tớ có thể up lên FTP server cho các bạn down. Nhưng làm vậy kô được, nhỡ sập cả hệ thống thì tớ đi bẳng răng.
    @yennhi_8tuoi: Bạn đánh đ.c http://www.30gigs.com vào rùi nhập user/pass nhé.
  3. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    cái vụ DVB-H xem ra sôi động rồi đây. nhưng chắc chừng nào ở Việt Nam chính thức có mạng đó cung cấp và xem được trên N92 thì tới lúc đó mới dám mua cái Nokia Reciver cho 7710 chứ lỡ mua rồi mà không xem được thì chết. giá cả xem ra cũng hơi cao, nhưng nếu xem được với giá rẻ thì vẫn có thể chấp nhận được
  4. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    soithot thích bài này.
  5. namfat

Được Like:
    4,605
    Hôm qua vừa đi Cafe với cậu Phong, sẵn có dịp test con N7710 của cậu ấy. Cắm quả thẻ nhớ MMC Plus 1G mình mới mua vào chạy nhanh dã man. Mình copy thử gần đầy thẻ, trống có 30M mà chạy nhanh ầm ầm. Browse file, browse nhạc nhanh hơn hẳn con RS-MMC 512MB của mình. Quá ổn! Mong con N7710 của mình về quá!
  6. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    Huhu các bác còn cái MMC plus 1g nào ko để lại cho em với,chứ xài 1 lúc 2 cái thẻ DV-RS 512 rút ra rút vô nhức đầu wa:D
  7. namfat

Được Like:
    4,605
    Anh tưởng nhà chú là đại lý thẻ chứ, lo gì kô có cái dùng. Hê hê.

@all: Mình vừa đi sưu tầm được 1 collections của MIDI với hơn 1600 bài. Quá cools! Mình gửi lên fornokia7710 và vt7710 rồi nhé. Anh em down về mà xài.
    rgs,
  8. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    hehe đại lý nhưng hàng xin ko giá hơi bị trên trời,nên kiếm hàng ngoài mua có người bán MMC Plus 2gb 40$ bảo hành 5 năm nhưng giá này hơi mắc nên đi kiếm cái khác :D .Ah anh Namfat sao ko thấy bạn anh lại lấy đồ vậy ? :mad:
    àh sẵn đây em sẽ up nguyên cái kho tàng nhạc và MP3 ,Video ở tiệm em lên hết 30gb lun Hơi bị nhiều đóa 60 mấy gb lận.Các bác cần bấc kỳ nhạc chuông midi,wave ,mp3,acc,arm, hây bất kỳ bản nhạc ngoại tây ta gì cũng có:D
    làm xong em sẽ đưa các bác địa chỉ và pass :D .
    Em mún 7710 của mình phải là vô đich hehehe.
    Uhm ko có bác nào chế jack 3.5 cho 7710 ah` :D
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    @cuongphupt:Hôm nay rảnh ngồi convert 1 số film,phát hiện trong smartmovie converter 3.25 trong góc dưới bên trái có box oftimize for: đủ các loại đt...trong đó có N9500 và 9300 có kích cở 400x200...anh đã dùng nó để convert và kết quả rất ngon lành..fullscreen,chất lượng cao...
    -Mời các bạn nghiên cứu...
  10. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Cái trình Music Player mặc định trong 7710 có nghe được file wma và ogg ko các bạn? Tức là ta ko cài 1 chương trình nghe nhạc nào khác có hỗ trợ nghe 2 file này (như Ogg Play thì chơi file ogg chẳng hạn).
    Còn vụ thỉnh thoảng các bạn vào ko được cái web của mình + download ko được (đòi pass và username) thì các bạn vui lòng chờ khoảng (tối đa) 2 tiếng sau quay lại , vì có thể những lúc như thế là mình đang cập nhật cho trang web và kho lưu trữ cho nên nó sẽ ko có hiệu lực sử dụng ngay thời điểm đó.