Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    ủa vậy hả sao của e ko có folder WARP trong C vậy ta kỳ wá ta hay là mình phải tạo a
    mỗi lần e lưu nó báo là "allow app... to write user data" là sao ta
  2. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    chương trình đó hay lắm!!!chụp cười thấy mồ luôn...
    còn cái chương trình gì mà bảo mật ấy (quay cái laptop hễ ai rờ vào máy thì bị chụp ấy) sao em chưa thấy up lên....mà cài vô k có laptop sao thử đây ta....
  3. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    zazaza ơi,cái Magic Text 1.21 tui down trong vt cái key chả hoạt động gì cả?Bạn làm sao khắc phục được không?thanx!
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    rồi mình đã gửi lại rùi đó vô lấy nhá app và k2y luôn
    Clark Kent thích bài này.
  5. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    à đc rồi,phải chọn compatibility mới được chứ file nó để mặc đinh chạy trên win 95
  6. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    À ở đấy có ai có cái chương trinh taskman k?em thấy cài nó hay.nhấp giữ nút Desk thì chương tình hiện các ứng dụng đang chạy để mình thoát,chứ taskSpy hay appman k làm được như vây.
  7. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    Giúp em cái nữa nha!
    em cài powerclock của bác Cuong chạy đc nhưng k có đăng kí cho xài có 15 ngày thôi!mà em thấy nó cũng giống giống cái BestClock thôi

còn CT MAGIX mobile music marker,chỉnh nhạc gì gì đó em cài rùi k biết cách đăng kí...ai biết giúp em với!!!!!!!!!!

CT photocute để xử lí ảnh gì đó...đã format máy rùi mà k thể cài đc,nó hiện Icon ra nhưng chọn thì k chạy trắng màn hình rồi trở lại Desk...k biết nó có chạy đc trên 77 k,,,mà nếu k thì UP lên hòm thư làm gì.....nên có ai cài chạy đc thì làm ơn giúp dùm em nha!
  8. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Mọi người ơi, Yahoo messenger 8.0 cho phép gửi tin nhắn tới mobile rồi đấy, em test ổn với viettel, ko biết Mobile, Vina, cityphone thế nào.
    Chi cần chọn Action\Send an SMS message... rồi nhập số điện thoại như sau:
    +(mã nước)( số phone bỏ số 0 ở đầu)
    vd: của em là 0983137701 thì sẽ nhập là +84983137701
    mã VN là +84, phần còn lại là số đt bỏ sổ 0
    Em đang thử gửi sang nước ngoài, xem có được ko, đưa lên đây cả nhà cùng test luôn
    ok mobile, vina cũng được luôn, giờ sms free, quá đã
    kimquypticc thích bài này.
  9. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Hê hê, bạn này vui tính dữ. Khi bạn Ấn giữ phím Desk nó hiện ra list các chương trình, kô phải là đang chạy mà là các chương trình vừa chạy. Cái này là mặc định của máy, bạn kô cần cài chương trình nào nó cũng có.
    Còn TaskSpy khi bạn chạy nó list cho biết các chương trình đang chạy.
    rgs,
  10. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Để góp phần xây dựng diển đàn ngày càng hoàn thiện và phát triển tốt đẹp;củng như cho topic riêng cho 7710 chúng ta.Đề nghị các bạn thực hiện tốt nội quy của diển đàn khi post bài...tránh viết những từ nặng nề,viết bài không dấu,hoặc đánh sai [thí dụ như cho viết thành chó] tuy rằng không cố tình nhưng khi post bài lên ta nên xem lại để chỉnh sửa cho phù hợp...