Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    @kimquytic :
    Cái véion 5.1 có hỏi tụi nước ngoài rùi nó nói cái đó là của 1 nước nào đó viết riêng cho nước đó ví dụ như 4.58 của TQ á, còn firmware mới nhất mà bọn EU viết vẫn là 4.10 thui
    trang đó là bác Cương gửi cho e
  3. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    em có 1con máy đang chạy bản 4.07 vậy có cần up lên 4.10 hay k?và giữa chúng có gì khác nhau.và up thì ở đau và giá cả ra sao....anh em giúp em cái nha!
  4. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Không ai test hộ tôi cái ATM infor à? Cuối tuần chơi vui vẻ nhé!
  5. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    cám ơn bạn nhiều vì đã quan tâm đến 7710 đây nhưng những soft này đã có rồi.Nếu bạn mới sử dụng 7710 thì bạn có thể đọc lại từ trang đầu sẽ có những điều bồ ích cho bạn .Have fun :D
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Vừa xem lại các đoạn video trong 7710 của mình bằng SM 3.25,mình phát hiện ra những file video trước đây xem với 3.13 thì rất tốt nhưng nay xem bằng 3.25 thì bị giật hình nhẹ;khi play file video phía dưới góc trái màn hình hiện ra hàng chử zoom 200%,còn những file convert bằng 3.25 hiện nay với kích cở 400x200 thì xem rất tốt,kô bị giật hình và hiện ra chử zoom 160%...
    Vậy bạn nào xài 3.25 nên xem lại nhé!
  7. namfat

Được Like:
    4,605
  8. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    Đang trong thời kỳ máu đọc truyện,ngại convert ra file *.prc,thế là có ý định chơi file text,vừa vật lộn reg đc cái magictext thì ngộ ra cái mobireader đọc được file text(font:Tahoma ,encode:Unicode).Giờ chỉ viêc luớt web tìm truyện rồi copy ra notepad,đọc vô tư.
  9. nguyenphong

nguyenphong Thành viên

Được Like:
    2
    mọi người ơi cho hỏi cái, sao mình chạy file flash hình và tiếng cứ bị giựt, các bác có bị thế ko? Có cách nào sửa ko? (đang máu chơi đào vàng)giúp mình nhé. Thank
  10. namfat

Được Like:
    4,605
    Các file Flash đúng là chạy kô ngon mấy trên N7710 đâu chú, phải convert này nọ thì mới được hay sao ấy. Cái này đã nói rùi mà anh kô nhớ ở trang mấy, chú search lại thử xem.