Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    héhé gắn wifi cả và modem vô ôi nóa bị như cái laptop, sao nhức nách wá zầy nè=))
  2. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Đã ai nghe được file wma trên 7710 chưa vậy . Em chưa được lần nào cả . Nó chỉ hiện lên thôi , chọt vô có thấy chạy gì đâu ? Hay phải convert sang mp3 rồi đổi đuôi thành wma mới chạy được :(( :D
  3. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    nghe đc bạn ui. với anh Cương thì fải mồi bằng 1 bài mp3 trước rồi mới nghe đc wma. còn em thì muốn ghe bài wma nào thì play bài đó xong( lần đầu ko chạy) sau đó chọn bài khác, rồi lại chọn lại bài đó( mở lần 2)--> lúc đó mới play đc
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Ông search lại vài topic trước ấy, mọi người có nói về vấn đề này rồi mà.
    Tuy nhiên đừng có mà ham WMA, chất lg kô tốt bằng MP3 đâu.

Từ hồi dùng N7710 mình chả quan tâm gì đến WMA hay OGG hay WAV nữa, toàn xài MP3 kô à, chất lg rất tốt. Cũng chính vì thế cũng kô bao giờ xài trình nghe nhạc nào khác ngoài Mussic Player có sẵn trong máy.
  5. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    K biết 7710 của chúng ta có nghe hay = cai 9500,9300 k nhỉ?(kể cả loa ngoài lẫn phone)Vì hôm học môn Quản trị doanh nghiệp Anh thầy (2 mấy tuổi hà) thấy trong lớp có nhiều chuông đt Ảnh nói muốn nghe nhạc hả?chút giải lao cho nghe,Rock luôn...RA chơi thầy móc ra cái 9500hay9300 gì đó(ngồi xa k thấy rõ)rồi mở nhạc loa ngoài kê vô cái MIC phát cả phòng nghe...cũng hay nhưng hơi chát...nghe wa loa của phòng học chưa nghe loa ngoài của nó nên k biết có hay hơn k?

RUM mình có ai nghe rồi xin cho ý kiên giúp em....
  6. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    Trời ơi là trời loa của 9500-9300 nghe còn dở hơn 7610 nữa là bít rùi đóa ,Bạn nghe bị chát là do nóa phát ra toàn strep ko chứ có bass biết gì đâu.Nói chung là dở tệ :D
  7. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    trời vậy mà cha Thầy làm tưởng ngon lắm!mở to cho mọi người cùng nghe,thấy chát và rè,,,Em tưởng 9500,9300 là dòng cao của Nokia nên nghe phải hay hơn 77 chúng mình chứ???

vậy 77 vô địch(hình như thua 3250,k thể đem Attila mà so vớ Rim đc,thằng ra 2000 mà so với thằng 1990....)đúng k?
  8. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    khẹc, xét cho cùng thi chiếc dream với attila thì dream khi mới ra là hàng hiếm, cực độc, như chiếc delan mới ra vậy... so sánh giá trị dream thời đó với delan bi giờ là chính xác... thằng attila bỏ thùng xác-> xe hàn quốc

còn cái 9500, nó đâu fải mạnh về hỗ trợ multimedia, nên nghe fải ẹ rồi
  9. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    Có ai quan tâm tới : Sky Force Reloaded for Symbian S90
    bán có 9.98usd hà tính ra việt nam em nghĩ cũng đựơc chứ hả mà k có card lấy gì mua trời.
    có ai tìm ra cr...ck chưa share cho anh em dùng với.
  10. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Chỉ cần có bản Demo để chơi thử thôi mà đã có đâu. Bạn nào có bản Demo thôi thử post lên cho anh em test xem nhé.
    Thanks!