Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. ct85

ct85 Guest

@ luannissan: bác mua 7710 ở hà nôi bây giờ, nếu lên đặng dung thì tầm 3t9 - 4t, hàng ko ngon lắm, tốt nhất là bác nên mua trên ttvnol.com. Nếu bác biết xem máy 1 tí là okie thôi, tầm khoảng 3t1-3t2, em nghĩ không sao vì con 7710 này không thể có hàng dựng được, chỉ sợ hỏng hóc thôi. Em đã mua 3 con, 1 con trên đặng dung, 1 con ở phùng hưng, 1 con trên ttvn, nói chung là ổn, tuy hình thức không ngon lắm, hì, quan trọng là bên trong bác ạ

@ bác namfat: chúc mừng bác namfat nhé
    :D :D :D
    namfat thích bài này.
  2. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Mới vừa làm cái theme đầy màu sắc gửi vào fornokia7710,anh em nào thích tải về cài thử xem nhé
  3. azminhhai

azminhhai Thành viên

Được Like:
    5
    s60 có chương trình bartender hay lắm =D> (mình cũng là bartender) nhưng cài đặt cho 7710 ko đc tiếc ghê. ko biết có cách nào biến chương trình của s60 -> s90 ko nhỉ :(:(:(. mình xài 7710 3 năm rồi nên rất thích nó nhưng lâu lâu thấy s60 có nhiều cái hay lại suy nghĩ ko biết có nên đổi máy ko
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bạn này xài N7710 3 năm rùi mà bi giờ mới vào diễn đàn GSM há. Tiếc quá, tiếc quá. Bạn chịu khó đọc lại 1 lượt topic này từ đầu tới giờ đi, cũng vỡ ra nhiều điều đó. Đừng đổi máy mà làm gì bạn à, bạn sẽ hối tiếc đó. Nhất là cuối năm nay có thêm DVB-H nữa thì N7710 vô địch.

Các phần mềm cho S60 hầu hết kô cài đc cho N7710 (S90), trừ có các chương trình chạy trên Java, tuy nhiên màn hình sẽ rất bé vì kô đúng loại.

Nếu bác ở HN thì vào đăng ký offline N7710 HN nhé.
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=38556&page=10
    Thanks,
  5. namfat

Được Like:
    4,605
    Cám ơn tất cả mọi người nhất là anh CườngNX đã ủng hộ cho mình lên MOD.
    Mình sẽ cố gắng tìm nhiều đồ chơi hơn nữa để BOX N7710 của mình thật hùng mạnh.
    Thanks all!:hug:
  6. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    Anh Nam làm Mod rồi,cung hỉ cung hỉ=D> .Thế đến hôm 15 này ăn khao cả thể hay để dịp khác đây:D?

Hôm trước vừa gửi mấy đoạn Flash lên vt7710,anh em down về xem cho ý kiến nhé.Còn vài đoạn nữa sẽ gửi nốt lên(9 episodes).
    Nhưng mà em thấy là cái web browser trên 77 xem flash chả hay gì cả,âm thanh kém,hình thì cà giựt,được mỗi cái xem thì nét thôi.
    namfat and cau be ngay tho like this.
  7. namfat

Được Like:
    4,605
    Các file Flash nói chung xem trên N7710 đều bị rựt chú ạ. Nguyên nhân kô phải do trình duyệt mà là do dòng máy Nokia chỉ hỗ trợ xem Flash định dạng thấp thôi.

Cái này mình nghe nói lâu rùi, muốn xem Flash trên ĐT thì phải convert lại cho đúng kiểu mà chưa có tz nghiên cứu.

Chắc đợt tới phải nghiên cứu cái này mới được. Có rất nhiều Games và Ứng dụng Flash rất hay mà kô xài được thì cũng bực thật. Hôm nọ đi off cùng anh em GSM HN thấy các cậu box Sharp xài Flash ngon lành trên con Sharp 903, nhìn mà thèm.
    Clark Kent thích bài này.
  8. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    Hic hic em cũng mún làm Mod .Em sẽ tổ chức linh đình nổi đám trong forum này các cuộc thi kỳ cục và khác người nhất .Làm cho 7710 ai cũng biết tới mong các bác ủng hộ :((

----------------------------------
    Sống ở đời cần có một cái tâm
    Để làm gì ?
    Để cho gió cuốn bay đi ! :D
  9. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    chúc mừng bác namfat. bác có định đãi anh em 7710 gì không nhỉ:D :D :D
    namfat thích bài này.
  10. namfat

Được Like:
    4,605
    Cố lên chú. Diễn đàn GSM cần rất nhiều người nhiệt tình như chú. Chú cứ đứng ra tổ chức các cuộc thi đi, anh sẽ nói với anh TA tài trợ cho tụi mình. Hì.

Hôm tới offline N7710 HN sẽ chiêu đãi anh em HN, còn anh em trong HCM thì kô bít phải làm sao. Thôi thì để bao giờ du hí vào đó sẽ gặp mặt anh em vậy.
    Thanks!