Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    chúc mừng box của chúng ta đã có thêm 1 mod nữa
    chúc mừng bác Namfat nhé
    vỗ tay chúc mừng bác nào
    =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
    namfat thích bài này.
  2. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    em cũng chúc mừng namfat....lên MOD,thấy lên mà ham em ngàn đời là k tưởng.....nghe mọi người bàn ọp ẹp thèm chết đc,có đk sẽ cố gắn đi với bàn con cho vui....
    namfat thích bài này.
  3. kevin22002001

kevin22002001 Thành viên

Được Like:
    8
    chà chà nghe nói ở hn off thấy mà thèm. ko bít ở trong nam mình mấy bác có ò iếc gì ko,lâu rồi anh em họp mặt nhậu nhẹt cái.Ah bác AZMINHHAI co bít em ko,e với bác học chung đó.Bác tính đổi máy ah,đừng đổi nha bác ,để anh em mình còn bắn bluetooth nữa chứ hahhahahahaha,hẹn bác bữa nào uống rum nữa nhé
  4. kevin22002001

kevin22002001 Thành viên

Được Like:
    8
    ko bít 7710 có skyforce reload chưa nữa,thay s60 chơi dã wa
  5. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    @ Namphat: chu'c mu`ng anh bạn len chu'c nha :)
    Mọi người cho hỏi chút: con 7710 của mình muốn xài 2 số trên 1 sim (dùng cách cắt ghép) được không nhỉ? Nếu được thì chỗ nào thực hiện dịch vụ này tin cậy được ? Cám ơn tât cả!
    namfat thích bài này.
  6. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    hình như chỗ nào cũng làm đc cả. có 1 chỗ bán sim đt ở trên góc ngã tưNguyễn ĐÌnh CHiều với Cách mạng tháng 8, hồi đó có làm ghep sim ở đó. xài cũgn ok
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    vậy nếu mình dùng 2 sim trong 1 số thì khi chuyển giữa số này với số kia là có chỗ chỉnh trong máy hay phải tắt máy đi bật lại vậy? nghe nói có 2 loại như thế. liệu dùng có good không Quang? nghe nói hay bị cháy sim nếu ghép vậy lắm. hiện nay em vẫn dùng 2 sim ghép trong 1 chứ?
  8. sonytam

sonytam Thành viên

Được Like:
    0
    Anh Cường tìm giúp em cái IM Plus chưa vậy? em cũng kiếm thử trên mạng rùi mà hông có, anh hay kiếm ở đâu vậy, chỉ em để em bít mà mày mò với.... hix hix, thx trước nhìu
  9. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bạn thử bản này xem có đc kô nhé? Nếu kô được bạn vào hòm mail vt7710@yahoo.com.vn nhé, trong đó cũng có vài bản. Xài thử xem.
    http://www.4shared.com/file/4512400/1f0ac360/im__v111_s90_n7710_crd_smpda.html
  10. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Cái này trong 7710 có hướng dẫn đó, nó là cái có biểu tượng 2 line (trong sách hướng dẫn, hình như trang 9 hay 10 gì đó chổ mà giới thiệu các ký hiệu biểu tượng đó), máy của Skayke có cái biểu tượng này.
    À tí quên cung hỷ Namfat lên MOD.
    namfat thích bài này.