Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. ducphuongprint

ducphuongprint Thành viên

Được Like:
    1
    - Bác Namfat lên mod hồi nào thế. Chúc mừng nha.=D>
    - Hôm nọ bác nhắn tin cho em nhưng em vẫn không bít phải đăng ký thế nào cả, hay là hôm đó em cứ đến chỗ hẹn rùi tính sau bác nhé.:D
    - Mà em đang định upfirm lên 4.10 vậy chỗ nào ở HN làm tốt và nhanh thế. Mà bây h mất bao xiền. Làm ơn chỉ dùm em nha. Em muốn up xong trước ngày 15-10 để còn có cơ hội hỏi han mọi người nữa chứ :p
    - Ai bít rì thì tin cho em nha. Số em là 0909090869 thanks mọi người nhìu nhìu:hug:
    namfat thích bài này.
  2. ducphuongprint

ducphuongprint Thành viên

Được Like:
    1
    Bác ơi! thế cái sim magic đó mua đâu vậy? Ở HN đã có chưa thế? khi dùng có khó không?
  3. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    Cái contacts thì ok rồi các bác ạ.Bây giờ đến cái IM+ giở trò thế mới điên chứ.Nó báo license expire on 16/10/06.Cứ vào IM là nó đếm lùi từng ngày.Đến hôm nay là còn 3 ngày.Hôm trước remove no rồi,cài lại,vào lại như thường,nhưng mà 1 khi sign in Yahoo thoát ra nó lại báo cái license expire...
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    - Để đăng ký offline bạn vào topic này đăng ký nhé.
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=38556&page=8
    Nhớ điền đầy đủ thông tin liên lạc. Chứ ntin qua Mobile thì lâu lắm. Chịu khó vào Forum để bít tình hình.

- Ở HN hay ở bất kỳ đâu nếu bạn muốn up lên FW tốt nhất là qua Nokia Care. Ở HN thì ra 21 Trần Hưng Đạo hoặc 18 Điện Biên Phủ nhé.
    Miễn phí nếu máy bạn còn BHành và khoảng 50K nếu máy bạn hết BH.
  5. sonytam

sonytam Thành viên

Được Like:
    0
    trùi, hôm trước tui xài cái Agile messenger thì bị expire, chuyển wa xài cái IM+, tưởng đâu ngon lành, ai dè cũng bị hả!!! Ai co crack cho 1 trong 2 chương trình này thi post dùm nha, thx nhìu
  6. robseaag

robseaag Thành viên

Được Like:
    5
    các bác ơi cho em hỏi 1 cái:con N7710 của em hôm trước install phần mềm của N9500 bi giờ nó bị trắng màn hình rùi,xin các Bro chỉ cách để em sửa chữa,em ở tận An Giang,ko có trung tâm bảo hành của Nokia!!!
    àh:máy của em đã hết bảo hành vậy đem lên trung tâm bảo hành cài firmwear có phải tính chi phí sửa chữa không vậy các bác??
  7. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    thông cảm cho hỏi cái,em vào mục tin nhắn của diễn đàn gửi tin cho skayke mà nó báo lỗi này"You have reached your stored private message quota and can not send any further messages until space has been created."

là sao bà con chỉ em cái coi,,,,,,,,ít gửi wa/ nên k rành?

cảm ơn truớc luôn nha!
  8. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Cái này do bạn bị đầy hòm tin nhắn rùi. Xóa bớt các tin nhắn trong mục Đã gửi đi là lại gửi đc ngay ấy mà. Mặc định thì các mem thường là 40 tin, từ hồi lên MOD mình được 200 tin. Còn các SMOD và BQT thì chắc là unlimited quá. Hê hê.
  9. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    haha , thật ra là tại hông muốn spam đâu, tại quen nhau quá rồi, nên lâu lâu fải hỏi thăm tình hình anh em chớ( hix, mình đang spam)
    để khỏi bị xoá bài, giờ mình làm 1 cuộc khảo sát nhỏ về Pin của 7710 hen. xem trung bình đối với pin 7710 thì anh em xài trong thời lượng bao nhiêu. nếu ai xài mà thấy pin hết nhanh quá so với mức bình quân thì coi chừng pin lởm òi :d

để bắt đầu, em xin khai mạc trước, pin em xài nếu ko gọi gì cả là đc 3 ngày, ko chọt gì luôn đó. còn nhắn tin liên tục( màn hình sáng liên tục) thì đc 1.5 ngày hoặc kém hơn. còn để ở chế độ flightmode thì khi đầy pin em có thể để đc khoảng 7 ngày :D. còn anh em thì sao

--------> mình đi "cứu trợ" đồng bào lũ :D
  10. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    Pin vậy là wa tốt,pin em sì-ten-bai thì đc khoảng 2 ngày còn có chọt chọt thì ngày,nghe nhạc phê phê thì nửa ngày...........sao pin em yếu thế k biết,hình như pin mấy thằng 9500 mạnh hơn thì phải,chắc kiếm 1 cục lụm quá