Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    anh Cường ơi, anh send vào chỗ nào thế, em vào fornokia7710 tìm mà ko thấy ở đâu hết
  2. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Sáng nay mới gửi được đây...file .rar gồm 5 phần
    sorry!làm 5 phần file lớn quá yahoo kô chịu nhận,sẻ chia nhỏ gửi lên...
  3. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    cho em hỏi, sao cái theme winterwonderland gì đó, lúc trước em cài xài bt, nhg giờ thì khi sạc pin, chỗ báo pin ko chạy, ngay chỗ hiển thị giờ cũng ko hiện, thử với theme khác thì được, uninstall theme đó cài lại vẫn vậy. Anh nào biết nguyên nhân chỉ em với, thích theme đó wa..........
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
  5. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Mới convert 1 truyện kiếm hiệp - Vô ảnh thần chiêu (từ file pdf sang - prc), đã gửi lên fornokia7710 và hieu.kholuutru2.googlepages.com. Các bạn xem thử nhé, ko hiểu sao mà chữ nó cứ dính dính với nhau, bạn nào coi xong cho ý kiến để truyện tiếp theo sẽ đẹp hơn. Hì hì xin phép anh CuongXN em post truyện trước anh.
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    @MI3: Anh chỉ mong các em cứ tiếp tục phát huy như thế đở cho bọn anh...Nhưng nếu truyện .prc em có thể post lên forum GSM cho mọi người cùng thưởng thức hay hơn
  7. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    @namfat: hì, em restart máy lại tự nhiên xài lại được, trg khi format lại ko được, hông hỉu lun
  8. tombeo

tombeo Guest

Alô, cả nhà có ai có k-e-y của English Idioms, English Business (mấy cái từ điển mở bắng MSDict ấy) thì cho em xin.:)
    Ở vt7710 mới chỉ có MSDict và English Pro thui.
  9. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    àh em mới covert film từ đĩa DVD tuyệt đẹp các bác nào cần thì PM cho em nha .Phim tuyệt đẹp :D :D người đóng cũng đẹp :D :D
  10. sonytam

sonytam Thành viên

Được Like:
    0
    hôm wa đi lang thang, kiếm được cai SkyForce Reload nhưng ko có cr@ck, ai bít chỗ nào lấy cr, post lên dùm với, em xài máy nhà, hông dám vô mấy trang cr, sợ bị dính ads, với spyware...