Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    à cho em hỏi bác nào có truyện 1 vạn dặm dưới đái biển ko cho em với em định chép vào máy em để đọc từ đây wa tới Phần Lan
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    mấy bữa nay lang thang wa mấy trang web nước ngoài tìm soft mà ko có cái nào mới cả , mấy trang đó còn ko đầy đủ bằng của a e mình nữa kìa

còn cái nữa là chúng ta vỗ tay cho bác Cương nhà mình cái nào vì mình tới trang nào cũng có dấu tích của Cuongxn7 trước rùi , bác Cương chịu tìm wá
    =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

a e nào rảnh có thể tìm tòi như bác Cương cho 77 của mình phong phú thêm nhé :D
    thân
  3. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    Ô hay,tôi xin pass ông nhét vội vào túi quần có cho đâu?
  4. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Thế muốn loại file gì, pdf hay html.
  5. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    anh cho em html càng tốt mà txt cũng được tại em chưa cài chương trình đọc truyện
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    hehe sorry nha ClarK Ken nhá :D mình send ùi á :D
  7. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Hihi : Sorry các bác nha ! Cho mình hỏi ông anh mình có con 7710,ngồi bể mất màn hình ! Không biết thay màn hình cho 7710 thì mất bao nhiêu tiền nhỉ ? Và thay ở đâu tại HN thì tốt nhất....
    Cảm ơn nhiều !
  8. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Hí hí, đáng nhẽ cái này bạn nên post sang mục sửa chữa chứ. Bên đó có nhiều cao thủ mà.

Thực ra anh em tớ dùng N7710 trộm vía ngon lắm, chả mấy khi phải đi sửa chữa cả, đúng kô mọi người? Còn vụ màn hình của N7710 thì cũng hơi khó đấy, để mình thử aloo cho a.TA BQT xem chỗ anh ấy có sửa kô nhé.
    Nếu kô được thì phải nhờ anh TA tư vấn cho 1 chỗ sửa N7710 thui.

Thân,
    vnr_82 thích bài này.
  9. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    mấy bro cho em hỏi, có cái map nào xài cho 7710 được ko vậy?
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    hiện nay có nhìu newbie chưa thấy post bài nào cả hỏi xin pass của mình , vì lý do bảo mật nên mình ko thể tùy tiện cho đc , mấy a e mới thông cảm cho mình nhé , mấy a e vô vt7710 cũng đầy đủ rùi mà , vt7710 và 4..... là như nhau ko khác j cả , tạo 2 cái để dự phòng thui a e cứ yên tâm là ko thíu soft nào đâu
    have fun