Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. nuhonngatngay8x

nuhonngatngay8x Thành viên

Được Like:
    16
    Đã gửi 3 game vào vt7710@yahoo.com

đay là 3 game chỉ dành cho 7710, chơi hết cả màn hình, giao diện đẹp. Chỉ tiếc là trò skyforceReload chưa có key, bạn nào có xin đóng góp thêm!!!
    snake2001vn and namfat like this.
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    rất cảm ơn nuhonngatngay , những game này đã có hết rùi bạn còn cái nào mới thì nói tên thử để a e coi có chưa nha , mất công bạn gửi vô nữa , hầu như tất cả đồ chơi cho 77 a e topic mình đã tập hợp đầy đủ rùi ko thíu cái nào đâu ,bạn cứ vô mailbox tìm hỉu thêm nha
    thank bạn =D>
    namfat thích bài này.
  3. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Đúng đó. Các bạn nhớ nên tên các gamess hoặc app xem đã có chưa nhé. Nếu đã dùng lâu và theo dõi topic này từ đầu các bạn sẽ bít ngay phần mềm nào mới, games nào mới.
    Còn các bạn mới thì chịu khó duyệt lại từ đầu topic này 1 lần nhé.
    Sẽ rất bổ ích cho các bạn đó.
  4. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Theo tôi các Mod nên đọc lại từ đầu đến cuối TOPIC này rồi viết lại một bài tổng hợp các phương pháp và cách xử lý các tình huống lỗi, List lại các Games App... chạy tốt trên 7710, các giải pháp nâng cấp 7710 từ hình thức bên ngoài : vỏ , mầu sơn, hoa lá cành; các phụ kiện cho 7710: Tai nghe, Bluetooth, FM, Internet, gửi nhận mail qua GPRS hoặc Bluetooth Internet Connection Sharing... PC's Desktop Control...Và nhiều thứ khác nữa. Một chiếc SmartPhone có quá nhiều thứ có thể vọc... Chắc bây giờ Mods mới phát huy năng lực đây . Vất vả phết đó.

Còn lại có thể xóa hết tất cả các bài đi cho nhẹ Database của diễn đàn . Hiện tại tôi thấy Chủ đề này đang gây sự chú ý của hầu hết các mod trên diễn đàn bời sự hoành tráng về số lượng bài viết cũng như sự nhiệt tình của ae. hehe . Nên hở ra cái gì là bị nhắc nhở ngay.
  5. tkc

tkc Thành viên

Được Like:
    2
    các đại ka ơi em đang dùng con 9210
    em muốn cài UltraMP3 & SmartMovie nhưng ko đc, nó yêu cầi cài chương trình Series80ProductID, nhưng em ko kiếm đâu ra
    bác nào có thì up lên đây cho em với :((
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bác 0904.. máu nhỉ :D bác ở HN lận à làm sao bán cho bác đc :D

cái file "all app 4 77"của mình tất cả là 33M ai lấy thì PM nha đảm bảo chỉ cần intall hết cái này là xài ok , lựa hết rùi :D
  7. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Mật khẩu thì các bạn biết rồi, do vậy nếu có cái nào khong chạy được thì xóa luôn hộ để người sau khỏi bị lỗi như bạn . Thà ít nhưng tinh túy còn hơn nhiều mà rỗng toếch .

Máu chứ . Chào đón APEC mà >Em đang dùng 7710 bây giờ cần mua thêm 1 cái 7710 nữa đút nốt túi bên kia cho nó cân (STEREO hehe)ai có xin PM cho em hoặc Y!M : hanoi1000@yahoo.de . Handy Phone : 0989.66.85.89

Hôm qua vừa mua thêm cái Wireless FM Transmitter về cắm vào TV, CD, PC biến 7710 thành cái tai nghe stereo không dây hay phết.
    Bây giờ nằm trên giường nghe thời sự hay xem phim trên TV hoặc nghe nhạc hifi mà không làm ảnh hưởng đến ai cũng đỡ .
  8. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Cái này Pro giải thích rõ cho anh em hỉu đi. Chưa hiểu lắm.
    Sao lại cắm FM Transmitter vào TV, CD, PC ?!?!?
  9. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Thì 7710 bắt được sóng FM mà, Sau khi cắm cái FM transmitter vào TV, CD hay PC thì nó phát ra sóng FM tần số 80Mhz thì phải. Lúc đó lấy 7710 bắt sóng FM mà nghe. Tuy nhiên làm thế này tội cho con 7710 quá. Tai nghe không dây sóng FM đâu có đắt hơn cái FM tramsmitter bao nhiêu!
  10. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Tai nghe không dây thì lại to quá, đeo vào nằm nghiêng không được he he . Cái FM Transmitter thì nhỏ như bao diêm căm đặt cạnh TV hay PC là 7710 dùng 7710 nghe tốt rồi .

Bác Zazaza ở Quận nào để em nhờ bạn vào khiêng 7710 ra ngoài này . nghiêm túc đấy nhé :D