Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. qquangvinhh

qquangvinhh Thành viên

Được Like:
    207
    vấn đề giá cả thẻ nhớ của bác caomanhcuong thì bác cứ chịu khó tham khảo giá trên 1 số trang WEB chuyên nghiệp về thẻ nhớ và 1 số cửa hàng! cái này giờ ở vn mình nhiều lắm mà bác! theo e thì giá cũng mềm lắm! khoảng 400 khìn là có 1 em thẻ MMC plus 1Gb bảo hành bảo tỏi đàng hoàng!
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    đúng rùi ai ở HN thì nên PM cho a NAMFAT nhé , 77 của chúng ta nên xài 1G MMC Plus là ổn nhất , mình và a Cương xài 1G plus rất ổn chạy rất lẹ , ko có j phải bàn luận về thẻ này rất tuyệt :D
  3. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Như vậy thì trong mục option của SM mình phải để chế độ open lats clip là "yes" thì mới có thể play cái đoạn dỡ dang đó, chứ nếu chỉnh phần này mà "no" thì có khi ko được. Những ai chưa cài được SM thì nên chú ý phần này.
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Đúng vậy, trong phần hướng dẫn cài đặt SM mình quên kô nói. Nếu quên mất 1 chi tiết nhỏ này thì sẽ rất khó czack SM.

Bạn nào chưa czack được SM thì làm như bạn qquangvinhh nhé.
    Tks!
  5. namfat

Được Like:
    4,605
  6. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Có nên làm nhẹ database cho 4rum hay không ???
    namfat thích bài này.
  7. namfat

Được Like:
    4,605
    Ý kiến của ông được đó Thắng ạ.

Mọi người yên tâm đợt tới sẽ có rất nhiều sự thay đổi trong diễn đàn GSM. Mình và BQT đang bàn bạc với nhau về vấn đề này.

Sau khi tái cấu trúc lại diễn đàn sẽ tới từng Topic nhỏ, trong đó có Topic N7710 của mình.
    Mình đã nghĩ tới ý của Thắng nói rồi và chắc chắn sẽ phải làm như vậy. Đặc biệt sẽ đề nghị cho S90 của mình riêng 1 topic để chia nhỏ topic Symbian ra.

Tks all!
  8. qquangvinhh

qquangvinhh Thành viên

Được Like:
    207
    em xin tình nguyện nhận việc nếu được anh namfat giao phó!
    em thấy đây là trách nhiệm và nghĩa vụ!
    nhiệt liệt ủng hộ!
    sẵn sàng xả thân vì topic 7710!
    7710 vô địch!
    7710 muôn năm
    xì pam! sì pam!
    namfat thích bài này.
  9. caomanhcuong

caomanhcuong Thành viên

Được Like:
    13
    Có bác nào biết gì về app photobase không vậy?
    Tôi nghe dùng chương trình này thì 7710 có thể zoom lên 4x! Tìm trên vt7710@yahoo ko thấy!
    thank!
  10. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    HÈ HÈ em thấy dùng chương trình chỉnh sửa ảnh của máy cung zoom được 4x cài thêm chương trình làm chi cho nặng máy . mà chưa chắc hiệu quả bằng :D