Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bác banggiang coi lại giúp vì cái cờ rờ của bác không chạy trên Win XP, bác có cái nào chạy được không thì up giúp tôi. Hoặc nếu không có thì bác Crk giúp với. Số imei là : 355021000283025. Cảm ơn bác
    RedStar and Pháp Sư like this.
  2. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Để có Blacklist của S90, đề nghị gửi thư yêu cầu theo mẫu sau tới sales@symbianware.comsupport@symbianware.com

"Dear Alan

We had bought your App Powerfile and Fileguard for Nokia7710, that is all useful software. Also we had tested your S80 applicant Blacklist for Nokia 9500 on S90 (N7710) and it seems work well. There is only problem that we could not make it turn on. Could you have blacklist for Nokia 7710 because it is too easy for you to corect that simple problem. We need that App in urgent.
    Thanks for your support

Best regards"

Càng nhiều thư yêu cầu thì càng có blacklist sớm, thế thôi.
    Ông haison đã thử test powermail của S80 trên N7710 chưa, bị lỗi hệt như blacklist ko turn on được. Nó cho phép giấu messaging đấy.
  3. banggiang

banggiang Thành viên

Được Like:
    61
    ki của pác nè 38444 good luck !:cool:
  4. banggiang

banggiang Thành viên

Được Like:
    61
    Mình có cái này chưa xài thử bác lấy về thử xem sao nếu xài đc hê cho bà con biết với

Các file đính kèm:

RedStar, nhactravinh and Pháp Sư like this.
  5. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Không xong rồi bác LaiNo_Kia ơi, nó trả lời thế này mới đau chứ. Chắc phải kiếm cách khác thôi.

Dear Sir,

many thanks for your email and for your interest in our products.
    Unfortunately we have stopped all further software development for Nokia
    7710.

Best regards,
  6. hunglinh153

hunglinh153 Thành viên

Được Like:
    4
    các bác cho mình xin smartmovie để cài cho 7710 cám ơn các bác nhiều
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Theo tôi nghĩ ứng dụng BLACKLIST mà chúng ta có trên forum này có DATE MODIFIED 14/7/2003 chắc có lẽ không phù hợp với N7710.
  8. haison1

haison1 Thành viên

Được Like:
    41
    Bác Cuongxn7 ơi, bác có cách nào dấu tin nhắn không, hoặc làm cho tin nhắn đến đừng có nhảy lên màn hình, tôi đang chưa biết làm sao với vụ tin nhắn đây. ah, nếu cài cái trò chơi bắn máy bay vào thì máy có chạy chậm đi chút nào không ? tôi chưa dám cài trò chơi vì sợ làm chậm máy.
    Tôi ở sài gòn, có bác nào dùng 7710 ở sài gòn mà rảnh rỗi, gặp nhau cái đi, sáng mai từ 8 - 10 giờ sáng tôi ngồi ở piano caffe, 17 hồ xuân hương - q3, đt : 0908805555 - tên Hải.
  9. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bác cứ cài game vào đi không chậm máy đâu. Tôi cũng ở SG nhưng chỉ tiếc là ngày mai phải đi làm. Chủ nhật thì tốt.
  10. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bác vào trang trước hoặc vào topic "List phần mềm dành cho 9300,9500,7710" để download nhé.
    RedStar thích bài này.