Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. XIANUA

XIANUA Super Moderator Staff Member

Được Like:
    1,132
    Nó sẽ theo thứ tự: 4.01 => 4.07 => 4.10 (mới nhất hiện nay)
    Nên nâng cấp đi bác. Chi phí hợp lí mà, đừng nên ra Nokia Care nếu đã hết bảo hành (ra NC nếu hết bảo hành: 250k - để máy lại 1 ngày!)
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605

Đúng rùi. Các bạn ở HCM qua TT Services của GSM khu vực HCM nhé. Khi qua nhớ nói là anh em GSM. Tính năng của Version 4.10 đã nói nhìu rùi các bạn ạ. Dưới đây là 1 số tính năng nổi bật:

- Camera: 1.3Mbpx có bổ sung chế độ chụp ban đêm khiến cho những ảnh chụp ban đêm nét hơn các version cũ trước đây.
    - Có thêm nhiều tính năng mới, trong đó có chế độ Active Stanby là hay nhất.
    - Hỗ trợ thẻ nhớ dung lượng lớn hơn, MAX là 4G theo lý thuyết.
  3. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    tui còn dư cái chân đế nè.... cần ko, bán cho... he he, có gì PM nha, ko bị mấy ảnh cho sẹo :-ss

ủa, anh justice bán77 ùi hả? em dạo này lâu lâu cũng tạt qua thread.. giờ đang đú đởn bên PPC ùi :D... sorry anh em
  4. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Để an toàn + dễ nhận thẻ thì tốt nhất bạn nên tắt nguồn trước, rồi mới tráo thẻ nhớ. sau khi bỏ thẻ vào xong thì bật nguồn lên
  5. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    hic, thế thì chít hả bà con. Máy mình may quá kô bị tình trạng này bao giờ.

Hôm qua cắm thẻ nhớ vào nó nhận, nhưng vào Music Browse nhạc trong thẻ kô được. Loay hoay mãi, khởi động lại máy mấy lần, tưởng thẻ nhớ có vấn đề gì rồi. :(

Hóa ra do thẻ nhớ nhiễm con virus Flashy. Cả chiều qua diệt mãi mới sạch máy tính. Sau đó cắm thẻ nhớ vào rồi set lại thuộc tính các thư mục mới được.

Hú hồn hú vía. :whew:
  6. banotomuamio

banotomuamio Thành viên

Được Like:
    0
    Có ai bị tình trạng như mình không? Máy mình để ở chỗ không có mạng 1 lúc nó hiện ra dòng chữ lost network. Trying new search? Hiện ra logo mạng, Ấn Yes thì báo "No GPRS coverage". Ấn kiểu gì cũng không được, phải reset lại máy mới vào mạng được. Các cao thủ có cách gì trị bệnh đó không? Thanks trước nhé
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    sao máy mấy bác hay bị lặt vặt vậy nhỉ , máy mình chạy phà phà luôn :D , đang tét cục pin mới , nghe gọi nhắn tin , nghe nhạc một vài bài , nghịch từ điển tùm lum nói chung là cũng hoạt động nhiều nhưng tới hôm nay là 3 ngày liên tục rùi mà cột báo pin vẫn đầy 4 cục hehe vậy mới ghê chớ đúng là 1500 ăn đứt 1300 :D:D đã thiệt
  8. kevin22002001

kevin22002001 Thành viên

Được Like:
    8
    các bác giúp em với,có bác nào có từ điển về ngành du lịch hay khách sạn ko up giùm em.e đang cần rất gấp.thank các bác trước
  9. XIANUA

Được Like:
    1,132
    Bác zazaza mua pin 1500 mAp đó ở đâu vậy? Giá cả có hợp lí ko?
    Hình như trên thị trường đã có loại 1900 mAp rồi, nhưng hơi hiếm!
  10. XIANUA

Được Like:
    1,132
    Hình như mỗi lần format thẻ nhớ = mobile xong đều "blank" cả, ko có bất cứ folder nào trên đó cả. Ko biết có phải dòng S90 này là như vậy( trong khi dòng S60 sau khi format có sẵn 4 hay 5 folder trên đó như Image, Sound, Video.. mà) hay do thẻ của mình lỗi vậy?
    Mỗi lần muốn thao hay lắp thẻ có cần thiết phải tắt máy ko các bác? Nếu phải tắt thì phiền quá nhỉ.