Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    Có ai bị cái này chưa?
    Tối ngủ tắt máy mọi việc vẫn bình thường. Sáng sớm dậy mở nhạc để nghe cái nó hiện chữ "unable to open" và chạy liên tục từ bài này sang bài khác. Còn vào nhạc chuông thì nó ko chỉ hiện đuôi .wav chứ ko hiểu là file nhạc nữa và ko thể mở đc và hình, fim 3gp cũng vậy. ngoại trừ .avi vẫn mở đc nhưng giật còn đt và nhắn tin vẫn bình thường. Huhu buồn quá! Mà thẻ nhớ ko cần đây để thử chép vào cái khác coi bị ko?
    ---Bác nào giúp e gấp cái nha!!!
    RedStar thích bài này.
  2. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    bạn restart lại máy rồi mà vẫn bị hả , format lại thẻ đi
    RedStar thích bài này.
  3. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    ai biết convert video clip karaoke ko, convert stereo sao cho 1 tai nghe nhạc đệm và 1 tai nghe lời đó , mình làm hoài mà nó tiếng nó giật giật , còn hình thì bình thường. ko biết sao nữa.
    RedStar thích bài này.
  4. ntphuc1910

ntphuc1910 Thành viên

Được Like:
    15
    Cái trò Prince of Persia trên Picidrive quả là tuyệt vời, Hồi nhỏ chơi rồi giờ chơi lại vẫn thấy hay, nhưng mà hình như có khác thì phải, lâu quá không nhớ nổi. Không biết Picodrive còn trò nào hay như thế ko nhỉ ???!!!
  5. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    bên s.60 có hẳn 1 box ringtone,video... , ước gì bên s.90 cũng có 1 box như vậy nhỉ, để cho những người như mình ko biết convert thì down về xem đỡ buồn .
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    có lẽ chương trình MUSIC PLAYER của máy bạn bị xung đột với 1 app nào đó,bạn có cài ULTRA MP3 Kô?nếu có hãy remove nó đi,ngoài ra bạn có thể tháo pin ra hoặc format máy lại....theo tôi nghỉ kô phải tại thẻ mmc đâu...
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    theo tôi nghỉ khi đã chơi các loại máy có hệ điều hành như s60,s80,s90,UIQ...02,HP.v.v.thì bạn nên tìm hiểu cách để tự mình làm nhạc chuông hoặc convert film theo ý thích của mình thì hay hơn;nếu hôm nào có dịp gặp nhau tôi có thể hổ trợ cho bạn cách để làm...
    RedStar thích bài này.
  8. dOOyOusEE

dOOyOusEE Thành viên

Được Like:
    25
    bác Cường giúp em với... cái vấn đề MMCplus đó... em ko tài nào xài đc cái thẻ nì cho N7710, thẻ 1GB lận nhưng lại có nhìu chân hơn MMC bt... hic hic,... giúp em với... :o :(
    RedStar thích bài này.
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    tôi rất muốn giúp bạn nhưng thú thật tôi kô rành về loại thẻ này.tôi đã xem hình nó trên link bạn cho,tốt nhất bạn nên tìm cách bán hoặc đổi nó đi hay hơn...vì 7710 chỉ xài loại MMC thường thôi...
    RedStar thích bài này.
  10. dOOyOusEE

dOOyOusEE Thành viên

Được Like:
    25
    thế thì thui...cảm ơn bác đã cho ý kiến...
    để tìm cách đã...
    RedStar thích bài này.