Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Tình hình là ra đường đeo cái tai nghe vào vậy, vẫn nói chuyện được vô tư, kể ra cũng kinh quá
    Ko thì lấy tay xỏ vào dây đeo vậy, và nên cầm điện thoại bằng tay phải
  2. adt95

adt95 Guest

Ko có ai giúp em à. Em thích cái này lắm mà chỉ được dùng bản demo thôi. Giúp em với
  3. nokia6681

nokia6681 Thành viên

Được Like:
    2
    Cho em hỏi tí 7710

Em thấy thằng bạn khoe con này xem được cả truyền hình. Thế có phải lắp thêm phụ kiện hay cài thêm pm j ko các bác nhỉ ?Thanx !!
  4. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Vào box 7710 mà xem thông tin đi cậu! Con này xem được truyền hình KTS chuẩn DVB-H với ĐK phải lắp bộ receiver! Hiện ở VN chưa bán receiver này và thuê bao DVB-H của VTC đắt hơn thuê bao điện thoại!
  5. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Dùng 7710 hơn một năm rồi, không được đổi mới cũng thấy buồn, nhưng chờ mãi không thấy cái nào đáng để đổi cả! Hôm nay thấy con N95 ngon quá, hiện đã có hàng ở mobilebee.com rồi nhưng đến 800USD thì mơ không tới! Chắc sẽ ôm con 7710 này đến khi nào N95 down đến mức mình đủ sức đổi thì sẽ chia tay 7710! Anh em thấy N95 thế nào? xứng đáng để đổi 7710 chứ!
  6. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    uhm` ước mơ của bé :D ông vua của các điện thoại chỉ tiếc là ko có cảm ứng thui hic hic
  7. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Trong thư mục GDS có bản czack cho Best Clock đó bạn.
    Bạn vào mục App Others down về nhé.
    Thân,
  8. nguoi_vo_cam

nguoi_vo_cam Thành viên

Được Like:
    8
    ủa sao máy iem chẳng cài đc trò lines.chưa vào đc game thì đã bị đẩy ra ngoài desk rùi.với cả thỉnh thoảng cứ bị lỗi hay sao ấy.chẳng hạn thỉnh thoảng resize mấy cái ảnh để cài làm ảnh nền nó cứ báo là "general Memory full close app....& try again.nhìu lúc tháo thẻ nhớ ra lúc lắp vào cư fai restart lại mới nhận thẻ.hu hu .hok bít nó có bị ốm khong nữa.em mới đi chạy lại fw rùi mà.
  9. qquangvinhh

qquangvinhh Thành viên

Được Like:
    207
    đề nghị bạn skayke ko được nói xấu tớ! giành với giựt gần như nhau :D
    7710 vô địch
    xì pam muôn năm
    :eek:
  10. qquangvinhh

qquangvinhh Thành viên

Được Like:
    207
    trò line bạn phải cài vào bộ nhớ máy mới chạy ngon lành được.
    còn vứn đề resize ảnh bị full memory thì có lẽ bạn resize ảnh có độ phân giải quá cao hoặc bộ nhớ ram của bạn quá ít! bạn kiểm tra lại 2 vứn đề này trên máy xem sao.