Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bạn qua số 4 - Thái Hà hoặc 85 Khâm Thiên hỏi thử xem nhé.
    Hoặc không đợi đến cuối tháng này sẽ có người bán pin xịn của 7710 vì cậu ấy thừa ra 1 cục.
    Thân,
  2. traingheo1784

traingheo1784 Thành viên

Được Like:
    12
    Nó báo là đã hết thời gian dùng free pác à.Trước đấy em dùng vẫn ok.Chat bằng cái đấy rẻ lém pác ạ.
  3. adt95

adt95 Guest

Có pin xịn hả bác namfat, mua ở đâu được vậy hay là bác đặt hàng từ nước ngoài. Mà em thấy đâu có pin 1900mah hả các bác, toàn 1500 mới cả 1300 thôi mà
  4. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    topic 7710 dạo này nhộn nhịp quá ta ơi. gần đây hình như cũng không có app mới cho 7710 thì phải
  5. traingheo1784

traingheo1784 Thành viên

Được Like:
    12
    oai pin 1900 cơ à.Khi nào có pác báo cho em cái nhé.Mà ở đây có pác nào có cái thẻ MMC Plush 1Gb nào để cho em cái
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Đặt mua từ Đức chú ạ, chưa bít chất lượng thía nào. Phải test thử xem chất lượng đã, nếu xài được khoảng 5 ngày thì cũng nên phải đầu tư phát xài cho đã mọi người nhỉ. :D

Cái này là qquangvinhh đặt mua. Mình sẽ test thử rồi báo lại kết quả với mọi người. :hug:

@Traingheo: Thẻ MMC Plus 1G cũ kô rẻ lắm đâu chú ạ, mua hẳn cái mới mà dùng, hơn nhau vài chục K chứ mấy. Thẻ MMC Plus 1G giờ chắc chỉ dưới 400K thôi mà.
  7. nguoi_vo_cam

nguoi_vo_cam Thành viên

Được Like:
    8
    bác ơi thẻ đấy thì mua ở đâu ạ.em đang dùng mmc 512 bình thường thì fai.mmc plus khác mmc bình thường ở chỗ nào ạ.dùng mmc 1g có chạy đc ko hả bác.em vẫn chưa thử.
  8. adt95

adt95 Guest

mmc plus là loại thẻ lớn ko có đuôi. Chỉ khác mmc thường ở chỗ ko bẻ được. Dùng 77 thì nên dùng plus vì sẽ ổn định hơn, chạy cũng nhanh hơn nữa. Loại thường mấy cái chân lỏng lẻo quá, nhìn phát ớn
  9. adt95

adt95 Guest

Em chỉ sợ lại là pin lô giống như ngoài cửa hàng bán. Cũng đề 1900mah, nhưng dùng ko được một ngày. :D :D :D :D :D
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    hờ hờ ngày thứ 6 rùi chắc chìu nay mới phải xạc pin , đã thiệt :D
    MMC plus chạy cực good , zaza , a Cương , MI3 xài đã lâu rùi rất ổn , nhanh hơn 512 nhìu