Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. abap

abap Guest

Minh dùng FW 4.1 không biết xài thẻ tối đa là bao nhiêu nhỉ, 2GB có được không. Ai có dùng rồi nói cho mình biết với. cám ơn.
  2. adt95

adt95 Guest

Máy bác xạc pin hết bao lâu. Pin của bác là pin gì mà trâu dữ vậy?
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    xạc tối đa có 2 h thui , thường là 1h30p , pin 1500 :D:D
  4. adt95

adt95 Guest

Của em cũng là pin 1500, xịn kèm theo máy e61 luôn, nhưng gặp pin của bác là chạy mất dép. Em xin bái phục bác. Chắc là tại em vọc máy nhiều quá
  5. linh2508

linh2508 Thành viên

Được Like:
    14
  6. adt95

adt95 Guest

Có thì có rồi nhưng giá trên trời như vậy thì ai dám xem hả bạn. Đợi khi nào nó cho miễn phí thì anh em nhà ta đi lắp hết về xem cho oách :D
  7. Mr.Akira

Mr.Akira Thành viên

Được Like:
    1
    Có soft nào ghi âm cuộc gọi đến và đi cho 7710 ko vậy , tiện cho xin luôn bản smart coverter có crk nha ( chứ xài cái chưa reg nó ra demo chán lém)
    à còn nữa 7710 có soft nào hỗ trợ chạy đc file flash ko?
    rùi còn xem file mp4 thấy ghi là coi đc nhưg hem biết sao đưa file mp4 vô mà mở ko đc?
  8. chanthanh

chanthanh Thành viên

Được Like:
    0
    Xin chi giao file hinh anh

7710 của đệ xem file hình ảnh .jpg dung luong khoang 1M thi mở to được, nhung khoảng 2M trở lên thì không phóng to được, xin các sư huynh chỉ giáo?
  9. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    trong GDS có rùi bạn vô dow về mà xài tên là Best CallRecoder , trogn đó có mọi thứ bạn cần nhá
    line đây http://gsm.com.vn/download/?ns=download&view=article&id=9
    còn file flash thì hỗ trợ sẵn rùi , bạn chép file vô 77 rùi nhấp vô là nó tự chạy bằng trình duyệt web luôn , file mp4 đuôi là 3gp ,avi thì coi vô tư
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    file ảnh lớn wá ko coi đc đâu bạn ui nó vì chiếm hết bộ xử lí máy rùi
    chanthanh thích bài này.