Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    bạn có thể giới thiệu rõ hơn ko, gửi mail có phải qua GPRS ko, nếu có thì cước bao nhiêu .
    RedStar thích bài này.
  2. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Gửi mail thì phải qua GPRS. Cách tính cước theo dung lượng truy cập mỗi KB là bao nhiêu. Cụ thể tính như thế nào thì bạn chỉ cần nhấc máy lên gọi tổng đài là sẽ biết rõ. Thân
    RedStar thích bài này.
  3. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    về vụ mail ok luôn...
    RedStar thích bài này.
  4. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    phải qua gprs ,cước tính theo kb;mobifone 50$/1kb các mạng khác kô biết...
    RedStar thích bài này.
  5. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    bạn ơi sao mình cài Ultra Mp3 vào máy mà ko thấy hiện đầy màn hình vậy?
    RedStar thích bài này.
  6. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    lại làm phiền bạn cường một tí nha, mình cài mobireader vào máy được rồi và đã đọc được các truyện .prc rồi , nhưng mình làm theo hướng dẫn của bạn SX1 để tự làm truyện .prc vẫn chưa được. mình tìm hoài ko ra bản mobireader của PC để convert qua file .prc cho máy 7710.nói tóm lại mình cần 1 cái soft của PC để convert file word qua file .prc dành riêng cho 7710 . làm phiền bạn nhiều lần cũng ngại, hy vọng đây là lần cuối .
    RedStar thích bài này.
  7. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    phần mềm ultra mp3 trên máy 7710 có 1 cái lợi là thoát ra được nhưng mình vẫn thích xài cái music player của máy hơn , vì mình thấy nó nghe âm tress nhiều hơn, còn cái ultra mp3 thì nhiều âm bass hơn . dù sao cũng mong sớm có c.r.a.c.k
    RedStar thích bài này.
  8. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Mình dùng 7710 Fw4.01
    Ở HN chỗ nào cho up len 4.07 nhỉ, có free ko
    Với lại 4.07 có phải là bản chính thức của Nokia ko vậy, mình quan tâm nhất là tốc độ và sự ổn định
    Sau khi Up len 4.07, rồi sau đó chẳng may phải format thì vẫn phải đi up lại à?
    Mọi người giúp mình nhé , thanks
    RedStar thích bài này.
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    kô có gì ngại cả ! chúng ta tham gia forum với mục đích là tìm hiểu ,học hỏi ,trao đổi,giúp đở, hổ trợ lẩn nhau...còn cái tôi đang dùng trên pc là mobipocket office companion pro khi cài đặt nó sẽ xuất hiện trong word.ngoài ra còn dùng mobipocket Enews creator để tải và convert trực tiếp từ trang web[nhưng chưa có cr**k].những app này bạn có thể tài từ trang chủ mobipocket.com
    RedStar thích bài này.
  10. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    version 04.07 là bản chính thức của nokia đó bạn . nếu máy chính hãng sẽ được cài miễn phí, ko thì tốn 50.000 .tốc độ cải thiện được nhiều lắm . bộ nhớ trong máy sẽ giảm còn 80 MB thôi. khi format lại thì ko bị mất. nó xài vĩnh viễn trừ khi bạn đi cài version khác cho nó.
    RedStar thích bài này.