Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. linh2508

linh2508 Thành viên

Được Like:
    14
    Có mà, có cần tôi chụp cái hình lên cho mà xem không "RealPlayer settings" 100% mà không phải "Regional settings" đâu.
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bác xài vesion nào vậy , của tui chắc chắn là ko có , bác post hình lên luôn đi cho a e ngâm cứu coi nèo , lẹ nha
  3. banotomuamio

banotomuamio Thành viên

Được Like:
    0
    Có lẽ tại mình không kết hợp với chương trình đồ họa nào nên không làm đc. Để về ngâm cứu thêm xem sao. Mà ngoài chương trình này ra còn chương trình nào khác có thể resize ảnh mình chụp để cho vào Active Stanby không nhỉ???
    P/s: À quên, có ai có trò Wonderland, Pikachu chơi được trên 77 không? Hú cho mình phát, vợ với con gái chỉ khoái trò này mà tìm mãi không ra
    Thank alots!
  4. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    hầu như các chương trình xem ảnh đều có chức năng resize ảnh Bạn chỉ cần resize lại kích cở 640x320 là ok!
    banotomuamio thích bài này.
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    ko phải a Cương ơi , mà ngược lại là mở real player rùi mới mở setting , chớ ko phải vô control panel , trong control panel ko hề có realplayer
    ý của bạn kia là trogn control panel có "realplayer setting" vậy mới lạ chớ
    xài 2 cái 7710 rùi mà có cài nào như vậy đâu
  6. Bầu Lào

Bầu Lào Thành viên

Được Like:
    76
    các pác ơi!!em đang tìm những phần mềm nì!!pác nao biét chỉ cho em địa chỉ chỗ ..chứ 265 trag ..em chả bít chỗ nào mà tác chiến ca!!
    -từ điển cho n7710(em down may cái tren http://ahmetfx.7.forumer.com/index.php ma chỉ dùng bản dùng thử)
    -phần mềm đổi đuôi cho video ..đuôi avi gì đó để có thể xem ỏ trên n7710
    -trò chơi sim
    đa tạ các pác niều...em ở sài gòn ..lúc nào offline,em xin phép đi theo nghe chỉ giác nhé!!
  7. banotomuamio

banotomuamio Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn vào trong đây:
    http://gsm.com.vn/download/?ns=download&view=article&id=9
    Có đủ hết cho bạn chọn, các bro đã dày công up lên rùi. Tha hồ chọn
  8. linh2508

linh2508 Thành viên

Được Like:
    14
    zazaza không tin thì đây này

9. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    ừa ha , của mình lại ko có , xài 2 máy rùi mà có thấy cái này đâu
    mà bạn đã tìm hiểu nó chưa , nó có khác j phần setting trong real ở ngoài détop ko?
  10. linh2508

linh2508 Thành viên

Được Like:
    14
    Chào các bác, mình nhớ cái bút của 7710 quá vì khi mới mua máy dc hai ngày thì mất hết cả bút, xạc, tai nghe chỉ còn lại cái máy. Bây giờ không biết mua cái bút xịn ở đâu. Anh E có ai thừa cái nào thì để lại cho tui 1 cái nhé.