Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Hic hic, mình vừa nói ở trên xong. :hit: Bạn chịu khó search hoặc đọc lại topic nài 1 lượt nhé, sẽ có đầy đủ những điều bạn cần.

Mình xin trả lời qua cho bạn.

- Vấn đề memory full có thể bạn cài nhiều ct vào máy quá nên máy báo vậy. Bạn format máy cài lại rùi cài tất cả các chương trình vào thẻ nhớ, bộ nhớ máy để nguyên.

- App để chát cho 7710 vẫn chưa có bạn ạ. Chỉ có bản Agile Messenger cho chạy thử 1 tuần thôi.

- Pass của hòm thư cũ mất lâu rồi, tất cả phần mềm, games và các tools khác cho 7710 đều upload vào GDS hết rùi. Bạn vào GDS là có đủ cả.

Thân,
  2. bk_pro

bk_pro Guest

chuyện vào web kô đc mặc dầu đã có đầy đủ cấu hình mạng thì tôi chưa gặp bao giờ.còn nó báo là lỗi hệ thống thì có gặp khi vào một số web.
    nếu bạn không vào đc thì bạn tot nhátlà forne\at máy lại. sau đó cài cấu hình và đăng ký dịch vụ GPRS. tôi nghĩ như vậy sẽ đc.
    ?//tôi đang vào mạng từ con n77 nè. tôi vào và viết bài đó. con này vào Web thật đã?///
  3. bk_pro

bk_pro Guest

khi ban chạy nhiều chương trình thì cũng là lúc bộ nhớ ram không đủ để chạy các chương trình khác.do đó mà mỗi khi ban chạy chương trìnhg nào thì khi chậy xong là tắt chương trình đó thì sẽ không có chuyện gi xẩy ra đâu.
  4. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    cugiaxixon thích bài này.
  5. phamduyluan

phamduyluan Thành viên

Được Like:
    0
    mình vào GDS sao no bao nhap pass2 la sao ?
  6. vothuong29

vothuong29 Thành viên

Được Like:
    1
    các anh em cho hỏi làm thê' nào để máy chơi được *.wma (cài vào máy wma cho ogg rồi mà vẫn không định dạng được là sao?
  7. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Vào GDS phải có 2 pass, đây là yêu cầu về an toàn hệ thống, bạn phải có 2 pass mới được, bạn vào khai báo và đăng ký pass 2 đi.

Convert qua ogg, wav, hay mp3 đi. 7710 ko hỗ trợ wma, nhưng nếu vẫn muốn nghe thì bạn coi lại các bài cũ đã có nói cách để nghe.
  8. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    cugiaxixon thích bài này.
  9. phamduyluan

phamduyluan Thành viên

Được Like:
    0
    hix...em moi xai 7710 nen gà lắm , sao máy em khoảng 2 , 3 ngày là nó tự dộng reset zay may huynh ? hix....
  10. crazyboydl

crazyboydl Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    à sao em vào web mấy trang tiếng việt thì nó ko hiện dc chử tiếng việt mặc dù em dã cài TAHOMA ??