Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Chào HAISON1! game skyforce chơi trên 7710 rất hay,không ảnh hưởng gì đến máy.tôi củng đang nghiên cứu cách sử dụng blacklist nhưng chưa được,trên máy có chức năng từ chối cuộc gọi bằng tin nhắn tôi đã thử nhưng chưa có kết quả;riêng cuộc hẹn ngày mai có thể dời đến chủ nhật được không?vì tôi củng mắc đi làm.Hôm trước tôi có gửi thử MMS bạn có nhận được không?Về việ c dấu tin nhắn tôi chưa làm được.
    RedStar and Pháp Sư like this.
  2. haison1

haison1 Thành viên

Được Like:
    41
    MMS thì tôi chưa nhận được. Khi tôi cài font thư pháp vào máy rồi, thì có hiện tượng lạ, đó là khi mình dùng sheet thì trên cột và dòng các chữ và số đều là chữ thư pháp, lạ quá (không phải là số và chữ mình nhập vào, mà là chữ và số ở trên đầu dòng, đầu cột).
  3. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Máy tôi khi sử dụng worksheet thì cũng bị giống như vậy. Bác nà có cách khắc phục không hay là phải gỡ fonts ra?
  4. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    ủa!sao máy tôi vẫn bình thường mà.Thôi sáng mai gặp nhau thử xem sao.
  5. hunglinh153

hunglinh153 Thành viên

Được Like:
    4
    các bác ơi giúp mình với tại sao mình cài smartmovie cho pc rồi lúc đánh mã số vào nó kêu là invalid key, nó kêu mình đánh cái request code vào máy là 56517 thì mình đánh vào đt thì nó ra generated unlock code la 38454 nhưng khi đánh vào pc thì nó kêu là invalid key, các bác giúp mình bẻ khóa các mã đó đi cám ơn các bác nhiều
  6. haison1

haison1 Thành viên

Được Like:
    41
    Cám ơn bác Cuongxn7 nhé, hôm nay gặp bác được nhiều thứ bổ ích quá, vừa có bản đồ sài gòn, vừa thêm mấy cái khác (hihihi). Cái vụ tin nhắn, bác nghiên cứu giúp em cái, khổ quá rồi.
  7. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Có theme mới 3in1 và tiger rồi đấy.
    trungarch, RedStar and Pháp Sư like this.
  8. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Nói thật với các bác nhiều lúc thấy nản tính bán cho xong chứ 7710 ít đồ chơi quá. Cũng may các bác rất có lòng ủng hộ lẫn nhau nên chúng ta sẽ cùng cố gắng sưu tầm nhé.
    Bác nào cho tôi hỏi phần mềm bản đồ TP.HCM khi cài xong chạy thì hình hiển thị bé xíu. không thể nào điều chỉnh lớn được. Như vậy là bị lỗi gì vậy mấy bác?
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    cái này chắc viết cho s60,chẳng qua viết bằng JAVA nên 7710 cũng chơi được.Bạn xài tạm mapview gps để xem đở bản đồ phóng to thu nhỏ
    được.

Các file đính kèm:

• quan1.rar
      Kích thước:
      529.7 KB
      Đọc:
      657
      Kích thước:
      650.7 KB
      Đọc:
      128
    Leader, RedStar and Pháp Sư like this.
  10. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Cứ copy vào thẻ nhớ ấn đúp vào nó. yes liên tục thế là xong.