Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    làm gì có chuyện tại smartmovie,1 trong những nguyên nhân máy bị treo là nhiều ứng dụng còn chạy ẩn do ta kô thóat nó hết...
    RedStar thích bài này.
  2. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    smartmovie là 1 app tuyệt vời cần phải có trong con dế của chúng ta...chẵng qua họ kô biết bệnh nên đổ thừa...máy của bạn hay bị treo thì bạn nên format lại và đi cài firmware mới xem sao?
    RedStar thích bài này.
  3. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    tốt nhất là trước khi coi film thì nên đóng tất cả các ứng dụng ( giữ nút dưới cùng bên tai phải khoảng 10 giây ) tại vì coi film cần nhiều bộ nhớ để chạy lắm .
    RedStar thích bài này.
  4. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    ủa !bạn củng chưa convert hoàn chỉnh được film cho 7710 hả?
    RedStar thích bài này.
  5. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    bạn xem dùng tai nghe để thử lại các video clip nhạc mà bạn convert stereo xem có bị gì ko , tại mình convert video clip mà để stereo thì hình vẫn chạy bình thường ,nhạc phát = loa ngoài thì ko phát hiện những tiếng rè rè , nổ bụp bụp , nhưng nghe = tai nghe thì thấy khó chịu lắm , nếu để mono thì ko sao .
    RedStar thích bài này.
  6. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Tôi nghĩ máy của bạn chẳng bị sao cả đâu. Nếu có gì thắc mắc thì cứ PM cho Cuongxn7. Anh ấy nghiên cứu khá kỹ về dòng máy này đấy. Thân
    RedStar thích bài này.
  7. keymaxter

keymaxter Thành viên

Được Like:
    5
    Oh cám ơn rất nhiều vậy mà trước giờ mình kg biết :p . Đây xin gừi các bro 1 game cho 7710 hấp dẫn có người nói là còn hơn skyforce do phải suy nghĩ
    Attached FilesAll_For_Solitaire.part1.rar (976.6 KB,

Mấy bác cho mình hỏi, mấy cái game dang Picodrover làm sao mà cài đặt được..unzip ra roi ..chép ;uôn vào máy rồi chơi à,,,.....mình làm hoài mà ko được ..chỉ mình với ...

thanks
    RedStar thích bài này.
  8. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    cho mình hỏi All_For _Solitaire chơi như thế nào vậy, mình cài vào rồi mà ko chơi được, mình dùng bút nhấn vào lá 5 rô rồi kéo nó tới lá 6 rô hay 4 rô nhưng nó ko chịu di chuyển , nếu dùng phím bấm vào nó thì nó nhảy sang con khác , loai hoay hoài mà ko chơi được , coi nó chơi thử thì thấy nó làm được
    RedStar thích bài này.
  9. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bạn vào trang thứ 6 or 7 của topic này thì sẽ thấy hướng dẫn cài game Picodrover nhé. Thân
    RedStar thích bài này.
  10. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    chép các games đã tháo zip vào my files tạo 1 thư mục mới ở my files đặt tên là PDgames là được.khi muốn chơi mở picodriver ở desk lên nó sẽ hiện ra load rom bấm chọn game mình thích là chơi thôi....
    RedStar thích bài này.