Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. truongkycaca

truongkycaca Thành viên

Được Like:
    0
  2. kimsonbidv

kimsonbidv Thành viên

Được Like:
    1
    ko chơi kiểu này
    tôi thường convert cỡ 320*240 để xem cho đẹp
    nếu xem cỡ 100% thì ok vì chư tới phần trên màn hình
    nhưng xem phim màn ảnh rộng thì phải zoom 200% để full màn hình xem cho khoái chứ, nhưng cứ bị nháy sáng tức mắt lắm
    ko biết có phần mềm nào up date xem avi đầy màn hình pro như chương trình này ko nhỉ ?
    máy cái SM và DVDplayer đều ko xem được video cỡ QVGA chán chết
  3. toikhongtinaihet

toikhongtinaihet Thành viên

Được Like:
    130
    Mấy anh cho em hỏi: "Pin zin theo linh kiện là sao?"
    Có cửa hàng bán cho em cục pin "zin theo linh kiện" giá 90.000đ, mà em chưa có mua, tại thấy không biết có phải mấy cục pin "tàu" không. Hỏi chủ cửa hàng thì nó bảo dùng khoản 2 ngày. Pin tàu thì em chưa thấy bao giờ nên không biết phân biệt pin tàu và pin zin theo linh kiện.
    Mấy anh nào biết thì giúp cho em nha
    Cám ơn
  4. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81
    Cho em hỏi với, em cài đặt như hướng dẫn :

Hoặc sử dụng cái này
    Thế mà khi vào vẫn bị lỗi như vậy là sao, em làm sai đoạn nào hay do máy em bị lỗi(trước ko đc giờ format lại máy rồi vẫn ko đc :(( :(( :(( )
  5. toikhongtinaihet

toikhongtinaihet Thành viên

Được Like:
    130
    bạn làm đúng rồi đó, nhưng mà cái internet explorer built-in trên máy không kết nối được đâu, dùng opera mini thì có thể kết nối vô tư liền hà (mà lưu ý là opera mini đó không mở được trang web tiếng việt được đâu nhé)
  6. caomanhcuong

caomanhcuong Thành viên

Được Like:
    13
    Bạn soạn tin "gprs n6630" gửi 994, sau khi nhận được cấu hình bạn lưu vào máy và kích hoạt nó .
    Cái này tôi nói nhiều rồi nhưng ko ai tin, bạn cứ thử xem, hiện tôi vẫn đang dùng như vậy.
    Tiện đây nhờ mấy PRO hướng dẫn lại cài GMAIL cho 7710 giúp tôi với ,tìm hoài ko thấy.
    THANK!
    vitdien thích bài này.
  7. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81
    Trời ơi bộ vỏ màu đen của 771 đẹp wá mà ko mua đc ở đâu ai có ko dung nhượng lại cho em với em ở HN(giá mềm thôi nhá:D )
  8. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81
    Cảm ơn bạn đúng là tôi cài theo cấu hình 6630 giờ đã vào đc web, thank bạn reaats nhiều :D
  9. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Pin zin bao nhiêu tiền thì tôi ko biết nhưng pin mà dùng khoảng 2 ngày thì phải xem lại, pin tôi đang dùng bình thường có nghe nhạc, chơi game, chụp hình ti tí thì cỡ 3 ngày là hết pin.

Cái IE trên 7710 lướt web, kết nối bình thường nghe bạn, đã vậy còn xem được TV nữa. Cũng trang vnexpress tôi dùng IE này đọc TV ok, còn Opera thì thua toàn ô vuông.
    toikhongtinaihet thích bài này.
  10. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Cài Gmail nè (cái này áp dụng cho profimail nhưng củng dựa vào đó để cài cho 7710 củng ok).
    Vào đây
    caomanhcuong thích bài này.