Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. khonglachi_84

khonglachi_84 Thành viên

Được Like:
    14
    O thế giới di động có bán đấy bác:) , giá khoảng 1t1 thôi hehe:whew:
  2. archihieu

archihieu Thành viên

Được Like:
    4
    bác nên backup vào thẻ nhớ trước khi hard reset nhé,ko là máy toi đấy he he,mất hết danh bạ đấy
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    hehe bản 3.21 này bị vậy đó vô mà ko coi cái j rùi ra là bị vậy liền hà , up tiếp lên 3.22 hoặc 3.25 là ok liền còn ko thì về lại 3.13 là ổn nhất rùi
  4. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81
    Nhưng em cài 3.11 cũng bị vậy à, nếu remove bản 3.11 đi cài lại 2.76 thì lại phải registry lại, liệu cài 3.13 có bị vậy ko bác
  5. Bầu Lào

Bầu Lào Thành viên

Được Like:
    76
    cáp màn hình thì nghe hơi lạ nhỉ...hay ý bạn là cáp DKU5..
    bạn ra Phong Vũ trên đường Nguyễn thị minh khai nhé!!45.000 ..dùng dc cho một số loại N serie..,có đĩa cài theo hộp!!!:)
  6. Bầu Lào

Bầu Lào Thành viên

Được Like:
    76
    hum chủ nhật di cùng zaza đi mua vỏ ơ Truyền Tín(thank anh nhiù...)!!bây giừ mới hoàn thành xong tác phẩm,hum qua thức đến 2am,tốn 2 cốc cafevà 1 tô mì gói.:p ..:p !!em vẫn ko chừa dc cái tật hay vẽ lung tung ......và đây là 2 mặt của một vấn đề![​IMG]

vẽ bằng sơn móng tay.....[​IMG]

to vịtđiên:các bác ngoài hà nội ko có chỗ mua vỏ à!!bác nào cần thì để em mua giùm rùi ship ra hanoi cho...vỏ lô...thỉnh thoảng thay đổi cho nó hay!!
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    3.13 good rùi ko sao đâu bạn , mình đã xài wa tất cả các bản :D
    đẹp thế em , đã thiệt , vẫn còn nhớ tối hôm đó nà , đến bửa nay vẫn e ẩm mấy vết thương bị bầu lào ấy ấy nà =))
  8. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81
    Thỉnh thoảng bác share vài bộ ra ngoài cửa hang GSM ở HN cho anh em lên kiếm với :D

Good rồi em cài đc rồi chạy phe phé ngon luôn
  9. archihieu

archihieu Thành viên

Được Like:
    4
    bác nào biết cách sử dụng phần PRESENTATIONS có sẵn trong máy ko ý nhỉ
  10. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Cái này tương tự như MS Power Point trên máy tính ấy mà bạn.

Thường thì chỉ dùng để đọc các file Presentation của PowerPoint trên máy tính chứ edit trên ĐT khó chịu lắm.

Trước mình cũng tưởng bộ ứng dụng văn phòng trên ĐT là ngon. Cuối cùng chỉ để view và tính toán sơ bộ thì được. Kể cả bây giờ xài PPC mình cũng ít khi dùng, chỉ dùng để đọc. :D
    archihieu thích bài này.