Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. archihieu

archihieu Thành viên

Được Like:
    4
    trình diễn power point trên 77 cho nó oai thôi chứ cũng chẳng làm gì nhiều,thế là ngon rồi,thank pác
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Mình đã nghĩ tới khả năng trình diễn Presentation qua 7710 bằng Bluetooth nhưng chưa thử bao giờ.

1 số máy chiếu đời mới có hỗ trợ các thiết bị Bluetooth. Nếu có thể trình chiếu slides qua Bluetooth thì tuyệt vời. =D>
  3. archihieu

archihieu Thành viên

Được Like:
    4
    mình có rất nhiều chuyện ebooks ko biết anh em có chưa:
    -1001 đêm
    -Thanh cung 13 triều
    -Bao công
    -Bá tước Dracula
    -Donkihote
    -chuyện của sidnney sheldon

-chuyện của agatha christie...
    nhưng ko biết up lên cho anh em bằng cách nào

làm sao mà attach file lên đây được các bác chỉ em với,ko phải lên GDS đâu,
  4. runan

runan Thành viên

Được Like:
    1
    to bầu lào:
    Bác khéo tay gớm nhỉ.
    Bầu Lào thích bài này.
  5. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81
    hình như máy nào ko cài GPRS và MMS thì ko dọc đc tin MMS các bác nhỉ, em gửi vào nó toàn bắt đang nhập vào địa chỉ gì gì để đọc tin thôi
  6. Bầu Lào

Bầu Lào Thành viên

Được Like:
    76
    hehe vui quá.....có ngừoi khen mình nà:p :p mình mua 2 bộ vỏ..bộ màu đen mình ổn rùi!!bộ màu trắng thêm màu mè cho nó ..nữ tính!!!!(zaayj mà hum qua anh bakai chê em vẽ xấu!!!!)anh zaza ..xử đẹp cho em nhé!!
    cái nì chắc phải nhờ mấy anh trên của hàng rùi..chứ bàu chỉ bít mua giùm thôi!!vịt thử liên lạc nha
    anh zaza nhé!!adua theo ông baka trêu em hoài,em mà ấy ấy là anh ko còn alive mà nhớ đâu!!....mà sao hổng có ai nhận ra họa tiết mình vẽ là hoa bàu hoa bí ta....
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    hehe vịt với bầu nói chiện vơi nhau kìa :D:D

trong nì toàn dân kỹ thuật ko hà nên làm sao nhận ra đc nó là hoa j nà :D:D
  8. archihieu

archihieu Thành viên

Được Like:
    4
    bác nào cho em xin seri**l numb**r của Mobile Media Player với
    Imei của em là :355021000483005
    nhân tiện cho em xin k*y của smartmovie luôn nhé

à bác nào có bản full của Money Manager 2 ko cho em xin,bản đề mô chỉ dùng được vài lần,chán quá
  9. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bạn vào các host free, đăng ký free user/pass, sau đó upload lên đó, lấy link sang bên đây cho anh em down.

1 số host mà anh em hay xài.

www.4shared.com
    www.uploading.com
    www.megaupload.com

Thân,
  10. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    [FONT=Times New Roman, Times, serif]Opera Software vừa tung ra phiên bản chính thức trình duyệt cho điện thoại di động Opera Mini 4.

Trong số những nâng cấp mới được đưa vào trong Opera Mini 4 có một tính năng tương tự phiên bản trình duyệt được sử dụng trên iPhone. Đó là tính năng xem toàn bộ trang web và phóng lớn một phần nào đó của trang theo nhu cầu.

Khi phóng lớn một phần trang web theo yêu cầu của người dùng, Opera Mini 4 sử dụng giải pháp công nghệ chụp nhanh phân và phóng lớn phân vùng nội dung đó. Giải pháp này giúp tiến trình phóng lớn diễn ra trơn tru hơn và nhanh hơn.

[/FONT][FONT=Times New Roman, Times, serif]Opera Mini 4 cũng được trang bị thêm một con trỏ chuột ảo nhằm trợ giúp người dùng trong việc di chuyển lên xuống trang web hoặc lựa chọn liên kết. Ngoài ra trình duyệt cũng tự động điều chỉnh kích cỡ chữ và hình ảnh nhằm giúp người dùng không phải di chuyển qua lại trang web quá nhiều.

Phiên bản mới Opera Mini còn được tích hợp thêm công nghệ cho phép tự động đồng bộ hoá bookmarks và dữ liệu người dùng thông qua mạng xã hội ảo My Opera – công nghệ Operra Link.

Nhà phát triển Opera Software tuyên bố Opera Mini 4 vận hành nhanh gấp hai lần so với các loại trình duyệt di động khác bởi được phát triển dựa trên nền tảng công nghệ Java. Giải pháp này đã giúp Opera Mini có thể tương thích với bất kỳ nền tảng thiết bị nào hỗ trợ Java. hiện đã có khoảng 26 triệu người dùng Opera Mini.
    [/FONT]

Link tải:
    http://www.zshare.net/download/4754979ee6862d/
    zazaza, namfat, archihieu1 người khác thích bài này.