Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. RepeatedNokia

RepeatedNokia Thành viên

Được Like:
    32
    Chân đế thì vẫn còn. Dân Hn có 7710 thì mình biết còn 03 bác đang thi thoảng va đập vào nhau trên này. Phần mềm cho 7710 thì cũ quá, nhưng do nhu cầu không cần nhiều (già rồi) nên cũng chỉ cần chát quá GPRS, ghi âm cuộc gọi và blacklist cộng với mấy phần mềm phổ thông khác (powerfile, vài game exploreArena, sky force...). Bác nào SG mua giúp cái vỏ, bút và dán màn hình lô cái. Ra Khâm Thiên-HN cũng không còn rồi.
  2. dahgsm

dahgsm Thành viên

Được Like:
    12
    hôm vừa rồi ra Truyền Tín mua vỏ lô để buồn buồn thì thay áo cho lạ mắt
    nhưng mà còn màu đen ko à nên làm đại 1 bộ
    cũng đẹp lắm mừ
    vẫn chỉ 20k 1 bộ thôi chứ ko phải 22k như bác khỉ nói
    định mua miếng dán nữa nhưng hết rồi
    còn cái bộ vỏ zin của em thì vẫn đẹp nhưng nếu nhìn kĩ thì chỉ đẹp vỏ sau thôi,còn cái vỏ trước thì tả tơi rồi
    có bác nào còn riêng cái vỏ zin phía trước màu trắng bạc mún nhường lại thì ới em 1 tiếng nha
    mún sắm bộ của bác cute rồi đem ốp gỗ mà chưa có điều kiện
    bác zaza cung cấp mọi thông tin mới nhất về cái FW kia nha
    mọi người mong tin bác lắm đó
  3. RepeatedNokia

RepeatedNokia Thành viên

Được Like:
    32
    Hôm trước mình hỏng 7710 ra chỗ Bà Triệu họ vẫn làm được, Nokia Care cũng oke, mà anh em mình trên này cũng không kém, chắc lỗi cơ bản là choảng nhau nhiều long chân IC nên hàn lại được. Tụi bán hàng biết gì, hôm nay bán di động, hôm sau bán quần áo... sao biết được các đời di động. Thợ thì kiểu gì họ cũng dò ra mạch điện, quan trọng là cách làm với cả phụ tùng. Thế nên mới có các cửa hàng chuyên mua điện thoại cũ hỏng, điện thoại càng hiếm mua giá càng cao, để còn 7 ăn 3 thua, bóc được hàng linh kiện độc có thằng cần ôm là :)
    Hỏi han gì ông bạn, cục gạch đó thì cứ vác ra choảng nhau thôi.
  4. dahgsm

dahgsm Thành viên

Được Like:
    12
    bác nói chuyện khó hiểu quá
    đọc đi đọc lại cũng chưa hiểu đôi chỗ
    em gợi ý bác xuống dòng khi hết 1 ý và trình bày hết ý
    như vụ cái chân đế,bác bảo còn rồi thôi chẳng nói gì thêm
    em làm sao hiểu còn ấy là còn thế nào
    còn bán ngoài thị trường hay là còn chân đế nhưng chỉ người có 7710 dùng mới có còn ngoài hàng quán ko bán
  5. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81
    Giá máy trong Nam giờ như nào cá bác, hôm nay em lượn qua chỗ chợ trời phố Huế thấy ngay 1 hang có em 771 nhìn cũ rích xước sẹo tùm lum hỏi ông chủ, ông phán luôn 1 câu "3tr8" lè lưỡi lắc đầu đi luôn.
    Em tìm mãi mới thấy hàng có vỏ lô màu đen mà bán 120k sợ :eek:
  6. Bầu Lào

Bầu Lào Thành viên

Được Like:
    76
    20k một bộ vỏ,dán màn hình cũng 20k......bác cho em cái địa chỉ....em ship ra cho!!!!!
    :whew: gì mà vỏ lô 120k ..mác quá zay?
    anh zaza đã qua chỗ anh vũanh up lên chưa?mọi nguoi đang mong nè....mà còn phan biet firmware trung quoc voi firmware châu âu la sao anh?
    to vitdien:giá máy trong này cung cỡ khoảng 2t6..máy đẹp long lanh ....mua còn dc hàng khuyến mãi luôn .....chủ máy!!!!nhưng xét thấy tình hình ở việt nam..hàng khuyễn mãi bao giò cũng là hàng "dỏm",hàng quá "date",lại ko có hướng dẫn sử dụng rõ ràng....nên bạn em ,cô bé ham vui thích chơi 7710 từ chối vụ khuyến mãi này......tránh tình trạng đi bảo hành máy tại ......bệnh viên từ dũ:p :) :)) (chít thật ..dạo nài hay nói chiện nham nhở với mấy ông 7710 nhà mình,nên bộ vi xử lý tăng lên trông thấy,,hic hic)
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    @Bầu Lào:Aí da!cái vụ khuyến mãi này hơi bị hay à nhe!
  8. toikhongtinaihet

toikhongtinaihet Thành viên

Được Like:
    130
    Lấy máy về chưa vậy anh Zaza
    Cho anh em ở đây chút ý kiếm về FW mới với
    Úp tốn hết nhiêu tiền vậy anh
  9. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81
    Ngoài này chẳng có nhiều nơi bán vỏ 771 như trong các bác đâu, muốn thay đổi tí chứ cứ kiểu này em thấy như mặc 1 1 bộ quần áo chẳng bao giờ thay cả :))

A` mà em thấy có gam skyford cho PC các bác ấy up lên bên phần game rồi mà ko có đăng kí gì cả em ko cài đc, bác nào cài đc rồi hướng dẫn em với
    http://gsm.vnshowthread.php?t=44581
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    khuyến mại hay ta :D:D
    còn vụ vesion của TQ và châu âu thì dể lắm , của châu âu 4.10 thì mọi người biết rùi , còn của TQ là 4.50 nhìn vô biết liền à , fons chữ nhỏ hơn , có hỗ trợ tiếng hoa , nhấn *#0000# nó hiện 4.50 liền

đại ca ơi mua 77 lại đi có đồ khuyến mại hấp dẫn wa kìa :D:D
    bi h mình mới lên chổ a Vũ up nè , sẽ có kết wa vào ngày mai các bạn nhé :D
    hồi hộp đi là vừa :D