Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. Nam903Shi

Nam903Shi Thành viên

Được Like:
    823
    xin chào anh em box 7710, qua 1 thời gian tìm kiếm thì nay em đã tậu được 1 chú 7710 khá good, các anh em cho em nhập hội với nhé, chúc hội 7710 nhà ta ngày càng vững mạnh
  2. chucuoi3587

chucuoi3587 Thành viên

Được Like:
    15
    xin chào.e xài 7710 dc 1 năm rùi.cho e ja nhập hội nhé.e hay kiếm game điện thoại chơi lém.bác nào có game mới hay,cho e xin nhé.ah, bác nào kiếm dc full của trò par 72 golf II ko.cho e xin đi,e kiếm hoài mà toàn là bản trial thôi.thanks.
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    WELLCOME WELLCOME NHA :):)

uhm cũng đành chịu thôi bạn à , ở đây ko ae nào làm bên phần mềm hết nên cũng pó tay :D

xài 77 rùi hả Cường :D ko thông báo j hết trơn
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    đúng là cài vô để nghe đc nhạc đuôi OGG và WMA , OGG thì ko có vấn đề j , còn WMA thì bạn phải có 1 bài MP3 để mồi nó nhé , trước tiên bạn mở bài MP3 trước rùi nghe nó vài giây nhé rùi sau đó nhấn nút chuyển bài wa bài WMA là nghe đc à , đừng nghe hết bài MP3 rùi chờ nó tự chuyển nhé nó ko tự chuyển đâu phải thủ công :D
    chúc thành công :)

DẠO NÀY EM BẬN LẮM KO ONLINE THƯỜNG XUYÊN ĐC , NHỜ MẤY MOD PHỤ TRÁCH SYMBIAN TRÔNG COI DÙM EM NHÁ , THANKS MẤY BÁC NHIỀU NHA
  5. fatpig

fatpig Thành viên

Được Like:
    60
    Các bác có chương trình nghe nhạc nào thay thế cho chương trình củ chuối của máy không? Chương trình theo máy khi có tin nhắn hay nhận cuộc gọi là im luôn, không hát tiếp nữa. Đọc nhạc thì cực chậm, không có nút qua bài, đang hát bài nào cũng không biết luôn. Em thấy có 1 máy 7710 có giao diện Active standby khác máy em. Máy em khi thoát hết chương trình thì ra cái desktop, còn cái kia thì ra desktop rồi, bấm cái nữa thì nó ra màn hình Active standby, bên trái màn hình hiện ra 4 shortcut tùy chọn nhìn rất hay. Các bác ai biết cách chỉnh hay chương trình nào thì giúp em với! Cảm ơn các bác!
  6. chucuoi3587

chucuoi3587 Thành viên

Được Like:
    15
    bạn có thể xài phần mềm ogg player 1.70 nhưg theo mình thì chương trình nghe nhạc của máy là nhất rồi,cho âm thanh hay nhất so với các chương trình khác,đặc biệt là có thể wa bài khi đeo tai nghe mà không phải bật màn hình lên-các chương trình khác thì ko sử dụng đc chức năng này đâu bạn. Còn cái phần Active standby đó, bạn thoát ra desktop rồi phải nhấn khởi động active standby nữa thì mới ra dc cái màn hình như bạn nói.
  7. fatpig

fatpig Thành viên

Được Like:
    60
    7710 hình như đâu có dùng nút bấm trên tai nghe để qua bài được đâu bác. Còn phần Active stanby thì hình như nó nằm trong Control panel, mà firmware version 4.10 mới có, còn các version trở về trước thì không có. :rolleyes:
  8. chucuoi3587

chucuoi3587 Thành viên

Được Like:
    15
    vậy là bạn xài FW cũ rồi nên ko có đó.FW 4.10 thi phần active standby nằm ở trên desktop lun đó, còn sử dụng tai nghe để qua bài nhạc đc nữa.Bạnthử up cái FW lên đi rồi thử, hay lắm đó.
    fatpig thích bài này.
  9. chukhivuitinh

chukhivuitinh Thành viên

Được Like:
    69
    Bạn vào Control Panel chọn My View Setting ,rùi trong thanh xổ xuống ,chọn Active standby or bất kì chương trình nào mà bạn muốn bấm nút menu 2 lần nó ra .Khuyên bạn cứ nên để Desk đi ,vì trc đây mình cũng để active standby nhưng mỗi lần nhấn lộn 2 lần thì ngồi đợi đã lun ^_^
  10. fatpig

fatpig Thành viên

Được Like:
    60
    Thanks, hôm qua em mượn máy thằng anh test thử rồi, lúc trước em bán lại cho nó em đã up sẵn FW 4.10 rồi. Sướng quá, chiều nay vác máy mình ra up firmware thui... :D