Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Khi tháo thẻ nhớ thì bạn phải tắt máy rồi mới thảo vỏ ra. Khi xong thì đóng nắp rồi mới bật lại. 7710 ko hỗ trợ hot-swap đâu.

Chào mọi người, mọi người có khỏe không ạ, lâu lâu rồi em mới ghé vào đây.

/đến giờ mình vẫn chưa xài được GPRS của Viettel :confused:
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    soft thì mình nhiều lắm mà hầu như đã up lên hết rồi , ko biết bao h có time để ngồi soạn lại tất tần tật đây nữa , lâu lắm
    mình cũng muốn off lắm chớ , nhưng mỗi lần tổ chức ko ai hưởng ứng cả nên bi h sợ rồi :D

bạn ra cửa hàng Truyền Tín góc ngã 4 Hùng Vương - Lê Hồng Phong , đi từ NTMK lại thì nằm bên tay trái cách đèn xanh đỏ mấy căn , ko biết bi h còn bán nữa ko vì ít người mua wa người ta ko dám nhập về nũa , bạn thử ra coi còn ko nhé
    welcome back :D
    bỏ vịt wa vina đi bạn :D

xài vina mình chưa bao h bị mất sóng kể cả vào thang máy , gprs thì phà phà :D
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    best clock hình như của a Cương up thì phải mình ko nhớ rõ mà cái này của S80 nên số imei như vậy mình ko r@ch đc đâu cài vô khi nào hết hạn thì remove rùi cài lại :D
    còn máy mất sóng bạn xài mạng nào , bạn thử lấy sim vina bỏ vô coi sóng gió thế nào , mình xài vina chưa bao h mất sóng , nếu bị nữa bạn mang wa 127A Bà Huyện Thanh Quan cho a Tâm coi thử coi sao nhé
  4. jamebond_007

jamebond_007 Thành viên

Được Like:
    1
    Bác Cuong85 ơi nhà bác ở đâu hôm nào em qua học hỏi kinh nghiệm sử dụng 7710 của bác đi,nhớ PM lại cho em nha
  5. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Hì hì, có chút kinh nghiệm thôi à, bạn chưa viết đủ 10 bài nên ko pm được, có gì pm vào nick YM nhé wildboyinvn :D
  6. fatpig

fatpig Thành viên

Được Like:
    60
    Bác Cường chia tay em P990i đổi qua 7710 rồi hả? =D>
  7. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Xài từa lưa hết, em P990i vẫn còn đây fatpig à :D
  8. Psyche

Psyche Thành viên

Được Like:
    0
    úi, mới dùng 7110.
    thích nó lâu lắm rồi, giờ mới tậu được
    mới ngồi nghiền được 33 trang. hic. còn nan giải lắm
  9. Bầu Lào

Bầu Lào Thành viên

Được Like:
    76
    e hèm....nhà của dạo này xôm tụ quá!!bầu chỉ dám lướt qua mà ko dám hó hé gì á!!mà thấy vụ này hayhay nên chọt cái rui chạy
    thật ra mình thấy đâu có bao giờ phải tắt máy rùi mới tháo thẻ nhớ đâu!!thứ nhất vi7710 mỗi lần tắt máy chờ khởi động lâu thấy ông nội ông ngoại lun...thứ hai chiện có nhận thẻ nhớ hay ko là do cục hít đen đen tren vỏ nắp ý..nó ịn zo cai hôp vuông bên canh loa thì nó mới nhận thẻ nhó..cai này có ở bài nào đó rui ,,nhung chác mọi người chua đọc hết thôi!!
    @zaza:anh khi anh off đi,vì em bắt đàu thấy nhớ zaza,khỉcon rùi..thứ 2 là gặp cuong85 để em uýnh ông một trân!!:hit:
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    cứ từ từ đi bác :D đời còn dài :D cách tốt nhất là bạn vô chữ ký của mình down hết soft về intall vô máy từ từ rồi cái j ko hiểu pót lên mình giúp hen :D

trời ạ e đi đâu mất tích vậy hả trời , mai off sinh nhật đại ca e nhớ đi nhé