Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. d3vil

d3vil Thành viên

Được Like:
    10
    help me..! tự nhiên em 7110 nó restart lại....xong mất lun fonts tiếng việt,mình cài lại thì nó hok còn nhận font tahoma nữa.máy của mấy pác bị tình trạng giống vậy hok?
  2. mutsubu

mutsubu Thành viên

Được Like:
    16
    tình trạng chung là bé 771 của em ko chơi game dc mới ác đạn, Skyforce ko chịu zô , anh em nào cùng viễn cảnh, chỉ dạy...
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    cái này kì nha , bạn vô C:/ coi nó có còn folder fonts ở đó ko nhé , nếu có thì del đi rồi restart rồi cài lại nhé , xong tình trạng thế nào thì post hỏi nhé

bạn coi ram có đầy wa ko? bạn bị lâu chưa hay mới thôi?

:-ss chết cha sao mình hỏi giống bác sĩ thế nhể :-ss:-ss
    mutsubu thích bài này.
  4. mutsubu

mutsubu Thành viên

Được Like:
    16
    do mới mất cái tai HS-23 , nên hồy chìu em mới đi kiếm AD-49, đến một tiệm kia, nó đưa AD-49 ra , em nhòm nhòm thấy kỳ kỳ :D , nó ko có nút âm lượng ( nghe đồn ad-49 có ) . Gòi em cắm , gọi thử, thì đầu bên kia không nghe được em nói gì .
    Em dùng tai zin ipod để test
    Anh em cho biết ý kiến ?

Em không tin chỗ đó lắm, vì nhìn cái jack thấy mỏng-manh-dễ-gãy wá . Bro nào có chỗ nào bán AD-49 hàng good làm ơn chỉ cho em ạ

Em bít coi RAM chỗ nào em rớt mạng liền anh coi
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    vô taskman đóa bạn thanh mem là nó đó
  6. d3vil

d3vil Thành viên

Được Like:
    10
    fonts vẫn còn, xoá đi rùi cài lại lun rùi mà vẫn hok dc.hok bik có làm sai hông nữa(nghĩ là đúng rùi) vì cài cho bạn hoài mà.nếu dc thì post lại dùm coi đúng trình tự hok hen..thanks pro :D
  7. mutsubu

mutsubu Thành viên

Được Like:
    16
    anh em có móc được dây móc vào 7710 ko ? , dây móc điện thoại á , nhòm cho xinh
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    trình tự là : tạo 1 folder "fonts" trong C:/ chép fonts vô đó restart lại máy , vô mobireader chon tohoma (hoặc vô cái nào có cho chọn fonts) là xong :D
    tháo nắp sau ra 2 góc cuối sát mép có 2 cái mấu sỏ dây wa lổ rồi gài vô mấu rùi đóng nắp lại là xong , theo ý mình thì 7710 ko cần chơi với dây , nam tính wa rồi :D

à bác nào muốn mua bao silicon thì wa đây nè http://gsm.vnshowthread.php?p=932040#post932040
  9. d3vil

d3vil Thành viên

Được Like:
    10
    y chang như trình tự lun, vậy mà tìm hoài có thấy fonts nó hiện lên trong mobireader đâu..hix vậy là hông dc rùi...pó tay...còn cách nào hok vậy zaza...
  10. mutsubu

mutsubu Thành viên

Được Like:
    16
    máy em ko AUTO DAY AND TIME UP DATE được, anh em nào biết cách mở được chỉ em với :((