Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Lưu ý Font chữ Zazaza nhé. 8-}

Mai chắc có Bầu Làu Zazaza nhỉ? Cho anh đăng ký 1 chân nhé. Cũng đang định tậu lại 1 ẻm 7710 để nghe nhạc đây. Còn cái tai nghe PX200 vứt ở nhà kô cũng phí. Hi hi.
  2. samm

samm Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn mua ở đà nẵng hả. mua nhiu dậy? hình như ở đà nẵng ko có bán phụ kiện cho 7710 thì phải.
  3. ducnguyen83

ducnguyen83 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình mua 1.3t, vì vỏ cũ và mất nút end call, voice recoder đó. Với lại pin cũng mau hết nữa nhưng bù lại máy chưa bung, còn phụ kiện rin. Bạn có biết chỗ nào bán hàng qua mạng không, cần mua về để dùng mà, mình rất ghiền con này.
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    thứ 1 : có thể máy bạn đang xài fw cũ , fw hiện tại là 4.10
    thứ 2 : restart ko cần phần mềm thì chỉ cần tháo pin ra để 5s là xong :D:D
    thứ 3 : Line 1 , Line 2 , khi mình để ở Line1 thì nghe gọi bình thường , để wa Line2 thì chỉ nghe đc thôi ko gọi đc rất là hay nhưng khi 4mat lại máy thì nó mất trức năng này , ko hiểu tại sao , hĩ máy bạn còn thì ráng giữ nhé
    thứ 4 : kiểm tra FW vô chổ để gọi điện á , nhấn *#0000#
    dùng ct đó cũng ko cải thiện đc pin đâu có lẽ cục pin của bạn sắp đi rồi :D
    thứ 5 : ngày mai có đi off ko ? :D:D:D
    ở HN bạn ra chỗ admin gsm mình đi 75C Nguyễn Du HN
    PX200 ai ko xài ship vô cho zaza đê , nhanh lên nhanh lên :D:D:D
    ducnguyen83 and lucifa07 like this.
  5. ducnguyen83

ducnguyen83 Thành viên

Được Like:
    0
    Thanks zaza nhìu nhé..
    Mình kiểm tra Fw như cách bạn chỉ thì thấy: Vp 02.08.1 - 08-12.04 - RM-12. Mình ko hiểu nó là gì, fw bao nhiêu nữa? Line 1 , Line 2 thì máy mình ko còn nữa, chắc bị 4mat rùi.
    Theo bạn thì chắc là cục pin mình gần die rùi, bạn bít nơi nào trong TP ship hàng ra Đà Nẵng không? Mình ở ĐN nên mai không off được rùi, rất tiếc vì mình cũng mới dùng 771 này.
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    rùi máy của bạn chưa up version rồi , cái mới là v4.10.0 - 30-09-05
    pin em nó hơi mắc à , ko biết cuteguy có ko nữa
    ducnguyen83 thích bài này.
  7. ducnguyen83

ducnguyen83 Thành viên

Được Like:
    0
    Vậy up lên cái mới thì mình tự làm được không? Nếu có thể thì xin chỉ cách tự up và cho biết nó có ảnh hưởng gì đến dữ liệu trong máy không? Thanks
  8. fatpig

fatpig Thành viên

Được Like:
    60
    Theo như buổi thảo luận với ZAZAZA qua điện thoại, nhất trí sẽ off cà phê tại quán cà phê Nhật Nguyệt cư xá Bắc Hải Q10, sau đó sẽ đi off lẩu cá kèo do Bà Huyện Thanh Quan nấu. 8-} Sơ đồ quán Nhật Nguyệt bên dưới. Thanks all!

Vì ZAZA không vào mạng được nên nhờ mình thông báo với anh em là sẽ off cà phê vào lúc 6h, off lẩu vào 7h30.
    zazaza, vanchixuong and namfat like this.
  9. samm

samm Thành viên

Được Like:
    0
    Ah nếu bạn có mua được vỏ thì cũng ko có nút end call với record đâu. chỉ còn cách là tìm xác 7710 rồi xem thử còn mấy nút đó ko rồi mua lai thôi. ở room này có mấy pác ở thành phố nè, pác nào giúp dùm pác ducnguyen83 đi cho số tài khoản rồi pác chuyễn tiền vào. pác nào giúp được thì mua gởi ra. gởi theo xe Thuận Thảo là nhận được thôi.
  10. d3vil

d3vil Thành viên

Được Like:
    10
    hix.hix tự nhiên vừa dắt xe ra khỏi nhà để off với ae thì trời mưa.xui quá đi mất.zaza thông cảm hen.lần khác of lại vậy :(

fw hok tự up được đâu bạn ơi.chịu khó mang ra tiệm thui