Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Pác Phamtuanvu ko doc trang truoc roi hi. Với Firm 4.07 chạy ngon á Potato?. Ôi mai lấy lại cái máy test cái đã. Lần trước giật quá nên gỡ ra rồi, Bác cho bản chuẩn của bác, cái chạy được đi. Thks nhiều.
    Phần mềm giả lập cho S90 mới free tại http://www.scummvm.org/ mục download for S90.
    RedStar thích bài này.
  2. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    cái soft này còn nhiều lỗi quá nó nhận được file wma và wmv nhưng wma thì đọc được còn cái wmv thì thua
    RedStar thích bài này.
  3. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Có ai cài scummvm chưa, mình chưa cài nhưng nghĩ nó là phần mềm giả lập games, nó chạy hình như hơi bị nặng, mà games của nó thì tải ở đâu nhỉ
    Note: Mình chưa cài scummvn
    RedStar thích bài này.
  4. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    em mới xài 7710, làm saoclose các ứng dụng mình không muôn xài vậy mấy anh? em bấm nút dưới củng bên fải chừng 6s nhưng khi em bấm nút dưới cùng bên trái thì vẫn thấy nó nằm chễn chệ trên đó
    với lại cho em hỏi, lệch restart máy bấm ra sao anh? soft nào giống như selecQ bên s60 á, em tìm nhưng không thấy. hic
    RedStar thích bài này.
  5. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    nếu máy bạn version 4.07 hoặc 4.01 thì mới giữ phím dưới cùng bên tay trái khoảng 10s thì được, nếu là version thấp hơn thì đi nâng cấp version mới đi , lục lại mấy trang đầu sẽ có power file giống seleQ của s.60 .
    RedStar thích bài này.
  6. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    tìm tot lót b6en trang 22 bên Phần mềm cho S80, S90 (N9210, N9300, 9500, N7710) Cập nhật liên tục mới tthấy. phê lòi mắt luôn. fải search từng trang, hic

sao em vô music player, chọn change folder thì báo là "memory full.Close some applications and try again" , em chả biết đóng cái cóc khô gì nữa, tắt máy rồi mở lại, cũng bị vậy luôn.
    tiện thể cho em hỏi có soft nào nghe nhạc hay không ấy anh. nói tên thôi, em tự search, không đc thì nhờ mấy anh.
    RedStar thích bài này.
  7. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    cái music player nghe nhạc là hay nhất rồi , khi bi memory full thi ráng tắt hết chương trình đang chạy = cách nhấn nút dưới cùng bên tay phải đến khi hiện dòng chữ closing aplication . nếu vẫn chưa được thì tháo thẻ nhớ ra rồi đút vào lại . vẫn chưa được thì vào power file chọn bài nhạc nằm bên cái folder muốn change rồi play bài đó , sau đó đóng cái power file lại rồi vào music player thì nó đã chang folder luôn rồi .
    RedStar thích bài này.
  8. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    tiện thể, cho em hỏi. 7710 có hỗ trợ tháo MMC nóng không, khỏi tắt máy
    vẫn tháo đc á.
    RedStar thích bài này.
  9. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    có chứ , thao tác tháo nắp sau ra chính là thao tác safe remove memory card , chỉ việc rút thẻ ra thôi khỏi cần tắt máy. khi đút thẻ vô mà không đóng nắp sau lại thì máy vẫn chưa thấy memory card đâu
    RedStar thích bài này.
  10. batmancomeback

batmancomeback Thành viên

Được Like:
    4
    ok, thanks anh POTATO nhiều nha. mới tìm thấy đc chỗ bán 7710 mới chính hãng luôn. mừng quá, nên em đang ngồi dọc. thanks nhiều nha

ua ,sao cai smart movie 2.71 moi cho 7710,ma banggiang post cái 2.70 ......... ko biết no có.... bi vấn đề gi kô .Đề nghị các bạn send các ..... Application =chú thích công dụng và đem cái lên đầu trang,để mọi người dể sài

Đề nghị nên cám ơn và khen thưởng các bạn ....... Post file ....^^

Cho em hỏi mấy anh ơi, Em thấy 7710 chụp hình chậm wa à, sao kì vậyn, nhập ko dính liền, mà... nó 4,5 giây sao mo*i ... dính . chán thiệt ,way film tệ quá, em thấy loa củng kô lớn nửa, ko lớn bằng mấy cái sao này ... oải . .......Mấy anh cho em Địa chỉ cua các nokia care trên HCM đi, em lên chổ Phan Đăng Lưu ghét quá, Em định up firmware lên. thanks

các bạn có tự điển nào ...... được xem là hạnh diện cho 7710, mình coi đủ page trong 49 trang, dictionnary .... No ko hiển thị tiếng việt có dấu, và mình thấy no rất ít từ, >>>>> các bạn có cái nào >>>> ĐỌc được chử . ( Ưu thế cua 7710 chúng ta la loa mà, nên khai thác)
    Còn 1 vấn đề nữa, em xai 2.08 , moi lần muốn call ai trong list, sao ko đánh chử được trong cái Telephone, chán thiết ,cái nài là lổi cua thằng nokia nè, (ban thử nhấn film * hai lần, nó sẽ sổ thanh ....... để bạn chọn chử.

Một cái Quan trọng nửa, Wireless...... cách sài ra sao. Em vô Quán cà fe viettop , thấy ai cũng online bang Wireless thong wa............. Điện thoai . Em ko biết sài , chỉ mình với
    RedStar thích bài này.