Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. nguoi_vo_cam

nguoi_vo_cam Thành viên

Được Like:
    8
    7710 bạn phải dùng AD 49 cơ.41 ko chơi đc đâu :-j
  2. nguoi_vo_cam

nguoi_vo_cam Thành viên

Được Like:
    8
    đây là phần mềm giả lập game sega.bạn phải down Rom tức là trò chơi để chơi.game bạn search trên này có cả 1 trang toàn rom pico đó :>
  3. chelsea12a

chelsea12a Thành viên

Được Like:
    15
    em bị cái kiểu "Sim card error, remove and re-insert sim card and then restart again" , thỉnh thoảng lại bị , bác nào xử lý được rồi thì bảo em với,
  4. namxd9

namxd9 Thành viên

Được Like:
    24
    theo mình thì là cháy Sim :-?
  5. daiuongngoc

daiuongngoc Thành viên

Được Like:
    16
    Bên hội N-gage tổ chức họp mặt cuối năm mạnh mẽ thế sao anh em 77 mình không làm cái họp mặt cuối năm cho no rôm chút nhỉ?Anh em nào có ý kiến Buzz cái nha:D
  6. daiuongngoc

daiuongngoc Thành viên

Được Like:
    16
    Sao không hồi âm đi bác truongxuanvu. Em đang nóng lòng chờ đợi tin tức từ bác nè:D
  7. vothuong29

vothuong29 Thành viên

Được Like:
    1
    uh maý mình cũng bị như vậy! mới sửa tại TA mất 2chai giờ thì ổn rồi-nghe nói là hư hỏng bộ phận nhận sim card!
  8. chelsea12a

chelsea12a Thành viên

Được Like:
    15
    2 chai la 2tr ạ, em mua máy có 1tr3 :d
  9. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    CHo hỏi thăm, có cô bác nào xử lý được vụ pin cho 7710 chưa? Pin China không xài được. Nhỡ đang xài hư pin, tốn cả triệu cho cục pin original thì oải thật!
  10. namxd9

namxd9 Thành viên

Được Like:
    24
    pác này ở đâu nhỉ . pin xịn là 1130k pin lô khoảng 120k pin xịn vừa phải là 200k,hôm trước mình hỏi nó báo giá thế.mấy bác trước mua về dùng được mà sao bác bảo ko nhỉ.mình đang nói ở HN nha,SG chắc rẻ hơn :D