Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    anh ơi ở đây toàn mấy a e chơi chứ ko có ai là tiệm cả nên vấn đề tự up FW cho e nó chưa ae nào thử làm cả vậy nên ko biết chia sẻ thế nào :D
  2. alias_no_13

alias_no_13 Thành viên

Được Like:
    0
    lâu lâu lôi con 7710 ra chơi tiện thể ghé vô đây. giải thích hộ bác luôn
    mấy ông kĩ thuật có biết bác là ai đâu mà trêu. con này up nói chung vừa dễ lại vừa khó các bác ah. bác cứ mạnh dạn mang đi up đi, có khi bác đi cả chục cửa hàng thì 9 ông cửa hàng méo mỏ lắc đầu nói ko up được con này ấy chứ.
    mình đã tìm hiểu rất là nhiều nhưng tuyệt nhiên ko có 1 ai hướng dẫn up con này 1 cách đầy đủ, và cũng tốn biết bao công sức mày mò cũng ko xong, nhờ cao thủ bắc, nam bó tay. ngồi buồn rảnh rảnh mang 2 chú ra up đi up lại cũng thế. cũng như ko.
    đúng là khó thật mấy bác ah. nhưng ko nản, up di up lại cũng vẫn thế,
    cuối cùng tìm ra cách là vừa box vừa cab theo máy hình như dku 2 up 1 cái được luôn.
  3. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Hôm trước lên mạng search có 1 cửa hàng ở Phú Nhuận còn bán bút, vỏ 7710, nhìn mà nhớ lại 1 thời oanh liệt.
  4. thanky

thanky Thành viên

Được Like:
    0
  5. thanky

thanky Thành viên

Được Like:
    0
    mình up bài thêm pm Ultra Mp3 rùi đó nhé !
  6. thanky

thanky Thành viên

Được Like:
    0
  7. tenlagitenladuc

tenlagitenladuc Thành viên

Được Like:
    0
    Có cao thủ nào ở Hà Nội biết chỗ bán cáp kết nối và thẻ nhớ mmc plus cho 7710 không? tình hình là máy e không nhận thẻ nhớ RS-mmc turbo II 256MB (PC vẫn nhận thẻ bt nhé). đã thử rút ra cắm vào,format thẻ dạng FAT,reset đt vài lần vẫn k đc! máy e đang chạy fw4.10