Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. haitran

haitran Thành viên

Được Like:
    7
    em có chưong trình bluetoot của máy tình thôi .con chương trình bluetoot của dtdd thì em kô có , vậy bác nào có thì cho em với em thank nhìu nhìu
    RedStar thích bài này.
  2. vaioboy

vaioboy Thành viên

Được Like:
    16
    ờ..
    bản 4.07 ko phải là bản chính thức.. lỗi tùm lum... bị khai tử roài :)
    4.10.0 mới là zin
    RedStar thích bài này.
  3. vaioboy

vaioboy Thành viên

Được Like:
    16
    nó dùng bluethooth muốn chui vào máy mình thì phải có mã đồng bộ 2 máy mới vào đc
    RedStar thích bài này.
  4. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Xin chào các anh em đang xài 7710.Mình vừa mới tậu 1 con 7710 về, cho mình xin gia nhập hội với nghen.
    Sau 1 tháng suy nghĩ giữa con O2, SE P910i, Moto E680i, Nokia 7710, mình đã quyết định mua thằng này. Công nhận màn hình phân giải 640x480 quả là mịn hết chỗ chê, âm thanh thì nghe quá đã.Giá cả thì cũng OK!Lúc trước nhìn màn hình con E680i mình thấy rất đẹp nay nhìn 7710 còn đã hơn.
    Các bạn cho mình biết chỗ để mua miếng dán màn hình 7710 được ko?Hàng Japan ấy, mình kiếm hoài mà chẳng biết chỗ nào bán.
    RedStar thích bài này.
  5. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    sorry nha , v.4.07 mặc dù ko bằng v.4.10 nhưng v.4.10 chưa ra mà bạn:mad: ???
    v.4.07 bị lỗi nhưng nếu ko xài thì chẳng lẽ xài v.4.01 ????
  6. n0bita

n0bita Thành viên

Được Like:
    24
    các bác cho em hoi muon kết nối internet qua 7710 như the nào? em đang dùng ADSL, em cũng có cáp kết nối data, em dung mang vitte0, bác nào đã kết nôis rùi chỉ em với nhé , em kết con này ở mỗi cái lươt web mà ko đc thì chán lãm
    RedStar thích bài này.
  7. vaioboy

vaioboy Thành viên

Được Like:
    16
    4.10.0 có ở Hà Nội rồi đó
    Có wen anh chuyên Flash FW. lão có bản 4.10.0 rồi
    nhưng cái box của lão ko flash đc cho con 7710 .. :((

đang đi tìm chỗ nào Flash đc.. tìm đc thì báo ngay cho anh em :D
    RedStar thích bài này.
  8. laizhonghou

laizhonghou Thành viên

Được Like:
    20
    Sao nó 0 tăng bộ nhớ đệm lên ta?
    Nhiều lúc em chạy ứng dụng mà nó cứ báo full memory, tức chết
    Có phần mềm nào giải quyết vấn đề này không mấy anh? Trừ việc tắt bớt ứng dụng ra thì có phần mềm nào giúp lấy bộ nhớ trong của điện thoại chia bớt làm buffer cho nó nhanh không é?
    :D
    RedStar thích bài này.
  9. nhatkhuong

nhatkhuong Thành viên

Được Like:
    16
    Bản 4.07 làm gì có lỗi nò hả bro!!!!!!!!! 4.07 ở VN và 4.10 ở finland ra cùng một lúc đó!!!! Làm ơn tìm hiểu kỹ lại đi bởi vì cả 2 rất tương đồng ! 4.10 hơn 4.07 được 4 chức năng mà các mạng ở Châu Âu có thể cung cấp thêm còn ở Châu Á có thêm cũng như không VD: TVmobile!!!! Hiểu chửa??

To bro Cuongxn : Thấy bro cũng thường vô mấy forum nước ngoài lắm mà phải không? Bro nghĩ thế nào về ý kiến của mình?
    RedStar thích bài này.
  10. nhatkhuong

nhatkhuong Thành viên

Được Like:
    16
    7710 không duyệt web qua kết nối với PC được đâu! Chỉ còn thiếu mỗi cái đó nữa thôi thì 7710 đã trở thành supermobilephone rồi đó bạn àh!! But i still love my 7710!
    RedStar thích bài này.