Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. laizhonghou

laizhonghou Thành viên

Được Like:
    20
    ui chà
    Hôm nay em thấy một bệnh của 4.10 nè
    Em tắt máy để sạc pin, khi mở lại thì máy có tin nhắn hoặc cuộc gọi đến đều không phát chuông, không rung, hic hic
    Tháo pin ra, gắn vô lại vẫn không được
    Bí quá đành *#7370#, hoạt động lại bình thường
    tuy nhiên 0 còn thấy chậm nữa
    để em thử thêm vài ngày coi còn bị không?
    bó tay :D
    RedStar thích bài này.
  2. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Chán và tức quá, hôm nay sau 1 tháng lên 21A Trần Hưng Đạo nó bảo vẫn ko có, ở đấy vẫn chỉ có 3.04 từ thời nào
    Chán như con gián, potato, Cuongnx và các bác ở HN up lên 4.10 ở đâu vậy, cho em cái địa chỉ cái, máu lắm rồi
    RedStar thích bài này.
  3. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    122A Phan Đăng lưu quận Bình Thạnh.
    RedStar thích bài này.
  4. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Hôm nay mình đưa lên đây các phần mềm và theme mà mình đã bỏ cả buổi trời upload lên yahoo . Địa chỉ http://asia.briefcase.yahoo.com
    User: angiangnokia7710 ; Pass: 123456
    Chú ý: Các file mình upload lên mục đích cho các anh em download về dễ dàng và các anh em mới cũng có thể hệ thống lại mình đã có bao nhiêu soft cho 7710. Các bạn chỉ vô download thui nghen, đừng đổi pass để cho anh em khác mà vô. Nếu có ai có soft mới có thể upload tiếp lên đây cho bà con cô bác.
    (Có thể nhấn nút Thanks phía dưới được chưa?)
  5. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Thank you bạn nhé. Nhưng các phần mềm này mình có hết rùi. Có phần mềm gì mới bạn lại up lên đó rùi thông báo cho anh em nhé.
    Thanks again!
    :)) Hôm qua đi vác con N7710 về rùi. Dùng phê thật đó, đáng đồng tiền bát gạo ghê. Có điều chưa biết sử dụng, còn lóng ngóng quá. Hic.
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  6. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
  7. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    4.10 thực sự có lỗi đó! Tôi đã thử lại vài lần rồi! sau khi cài đặt một số chương trình cần thiết xong, máy vẫn hoạt động ổn định. Nhưng sau khi gán hình vào danh bạ thì máy chạy chậm hẳn và có môt số chương trình lúc chạy lúc không như musicplayer, messaging...Thậm chí ấn nút nguồn cũng không tắt được, phải tháo pin ra đó!
    RedStar thích bài này.
  8. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Cảm ơn bác chia sẻ, nhưng mấy cái đó có hết rồi, bác thử tìm và up thêm thì hay hơn!
    RedStar thích bài này.
  9. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    vậy bạn ra nokia care chạy lại firmware đi, vẫn 4.10 nhé ,tại vì mình đang xài v.4.10 nè có sao đâu .
    RedStar thích bài này.
  10. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Có cần thiết là phải chạy lại FW không?Mình nghĩ chỉ cần format máy lại thui, là nó trở về nguyên bản rồi. FW cài tới cài lui thế nào thì nó cũng chỉ là 4.10 thôi
    RedStar thích bài này.