Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    bạn tìm lại từ trang 39 tới trang 45 sẽ thấy hướng dẫn cụ thể cách convert = smartmovie của cuongxn7
    RedStar thích bài này.
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Có cách nào lưu tin nhắn ra thẻ được không hả các bạn. Mình tìm hoài mà không thấy, các bạn chỉ giúp với nhé.
    Tks,
    RedStar thích bài này.
  3. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    @namfat: bạn cài sms-text (link ở mấy trang trước đó). Nó sẽ tự chuyển cho mục inbox và sent thành inbox.txt và sent.txt (lưu trong My files)
    Sau đó bạn có thể copy sang thẻ nhớ hoặc vào PC
    @vaioboy: thông tin bạn chắc 100% chứ. tui chỉ sợ đúng nó cài 3.04 thật thì chán lắm.
    RedStar thích bài này.
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    RedStar thích bài này.
  5. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    Sao chưa test đã post lên rùi ? chép vô ko chạy được nè.
    RedStar thích bài này.
  6. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    mấy bác ơi 7710 cài wma làm nhạc chuông được đấy.mấy bác chép wa máy và dùng powerfire đổi đuôi => mp3 là máy nhận ngay hà(vào frofi.. hát đàng hòang,chà biết sao nữa????).
    wma chất lượng cao hơn hẳn mp3 mà dung lượng có nữa hà.mà đôi khi mấy bác chép wma vào máy không nhận mặc dù đuôi nó là wma,thì chỉ việc đổi thành mp3 là nó nhận ngay hà.nhưng sao một vài fire *.zip lại có biểu tượng của chương trình nhạc mấy bác có bị vậy không?
    RedStar thích bài này.
  7. n0bita

n0bita Thành viên

Được Like:
    24
    sao máy em lại có VS 4.50.0 ngày 29 tháng 5 năm 2005
    bác nào bít về VS này ko chỉ em với
    RedStar thích bài này.
  8. vaioboy

vaioboy Thành viên

Được Like:
    16
    tương đương với 4.01.0 thôi..
    ver này dành cho châu á.
    RedStar thích bài này.
  9. nhatkhuong

nhatkhuong Thành viên

Được Like:
    16
    Làm sao mà được bro???????? Được là chết liền í!!!!!!!!! Chắc bro chép lộn file rồi ( Ai đó rename file mp3 trong CPU của bro thành WMA , sau đó bro lại đem file đó bỏ vào 7710 rồi rename lại thành MP3!!! Hehe quề trớt àh!) :hug: :D
    RedStar thích bài này.
  10. wiseman

wiseman Thành viên

Được Like:
    38
    Máy mình gần đây có hiện tượng lạ. Khi tắt máy lấy thẻ ra cài chương trình, bỏ thẻ vô bật máy lên thì bị chết 1 pixel ngay chính giữa màn hình (lúc mới bật lên nó đã bị mất 1 điểm ngay chữ O trong chữ NOKIA), nhìn rất vướng mắt. Nhưng lạ ở chỗ nếu để qua 1 ngày, hoặc tắt đi bật lại máy vài lần thì nó có lại cái điểm ảnh đó !?! :confused: Version cũ mèm 2.08 nhưng xài rất ngon. Qua chuyện này mình ko dám update firmware nữa, vì sợ nó die luôn cái điểm ảnh thì khốn. :( Ai cho mình lời khuyên được ko ? Thanks ! :)
    RedStar thích bài này.