Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. robinhood12345

robinhood12345 Thành viên

Được Like:
    37
    Thì mình nói là tăng nhưng làm gì đc 1.23 hay 1.3 gì đâu.Chỉ gọi là chút xíu thôi hà.Có thể tăng là do độ phân giải của nó thui.
    RedStar thích bài này.
  2. nhson

nhson Thành viên

Được Like:
    10
    Theo em hiểu thì đụng roài, có tăng lên một chút như...quảng cáo đấy. Quay phim vẫn dở ẹc !
    RedStar thích bài này.
  3. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Tui còn nhớ cách tính pixel là 1280.960=1228800~1.171875mp :D
    ko được 1.2mp như tui nói trong mấy bài trước
    cái vụ tăng này ko rõ do cấu tạo camera hay nó nội suy lên ko biết nữa, chỉ biết chụp đẹp hơn, nhanh hơn thế là được rồi :)
    @namfat: tin nhắn lưu ở D:\Msgarchiver\Msgarchiver.db ko phải nằm trong mail box đâu, còn cái vụ phân loại send/receive thì làm thủ công thôi vậy.
    Tui thay version 4.10 dung tot day chu', nhanh, chua xung dot phan mem nao ca, moi nguoi di up di nhe'
    @nhson: 4.58 cung la` 4.10 day'
    nhson and RedStar like this.
  4. n0bita

n0bita Thành viên

Được Like:
    24
    hic, hôm nay em đưa lên 21 THD , có 4.10.0 thật nhưng sao máy em chay thi`ko đc, lúc nhận máy về cứ vào menu hoặc gọi là treo máy dùng bút chấm chỗ đc chỗ ko, tăng nhạc đc nhưng ko giảm nhạc đc, chỉ dùng đc phím xung quanh huhuhuhu , bọn care bao chắc do phần cứng tháo tung máy em ra xót quá :(( nó lại gũi máy tận 3 ngày, chan vai~ tè, mất oan 1 ngày lại con ko có máy, à em bảo mấy thằng kĩ thuật trên đấy thú vật lắm nhìn nó bổ con máy em mà trâu chó vãi hàng luôn, đúng là máy chùa. ko bít số phận con máy em thế nào huhuhuhu muốn khóc quá mà đời ko cho khóc thế mới đau!!
    RedStar thích bài này.
  5. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Sẵn lòng thui. Mình có thể convert phim hài, hoạt hình, video clip phục vụ các bạn. Nhưng ruốt cuộc user/pass là gì thì chẳng ai nói với mình cả. Cũng biết pass là 12345 rùi, còn user nữa.
    Các bạn cho mình biết nhé, để thi thoảng có gì mới mình lại up lên đó.
    Thanks!
    RedStar thích bài này.
  6. nhson

nhson Thành viên

Được Like:
    10
    Tại mình hay mở ra nhẹ nhàng quá thôi.
    Sau khi lây về, calibrate lại màn hình là được thôi.
    Up xong chạy ngon lắm, yên tâm đê

Tớ uo ở SG mà, chạy ngon roài, mõi tội đợi lâu thôi, mất 6h (đông khách bảo hành quá), dạo này Nokia hỏng nhiều quá, khách đợi nhiều quá trời luôn....
    RedStar thích bài này.
  7. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    To Namfat: thì user hay ID đều là riengcho7710 đó! Tưởng bác biết lâu rồi chứ!
    Gởi thì gởi vào riengcho7710@yahoo.com.vn
    RedStar thích bài này.
  8. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    Còn cái vụ kobe thì sao các bạn ?
    RedStar thích bài này.
  9. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Về vụ phần mềm thì cứ từ từ các bác nhẩy. Từ từ rùi sẽ có hết các phần mềm dành cho nó. Mà có bác nào sưu tập được các trang web down phần mềm cho N7710 không chia sẻ cho anh em với.
    Rgs,=D>
    RedStar thích bài này.
  10. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Đây chia sẻ vài bí kiếp võ công cho bạn:
    http://www.mobilecastle.org/mobiles/index.php?
    http://www.aivanet.com/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=14 (có phim xxx nữa đó nha!=D> )
    http://7710sector.uw.hu/
    Đủ chưa vậy bạn?Chưa thì mình úp tiếp cho!Nhấn nút thank được chưa?Nhấn đi rùi úp tiếp!:D :hug:

Họ đang viết cho 7710 đó!Nhưng đang trong giai đoạn thử nghiệm mà chưa có máy 7710 để thử!