Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Hôm bữa mình đem Flash máy, họ thấy cái tem te tua quá nên dán thêm 01 cái khác nữa!Bạn có thể yêu cầu họ dán tem lại với điều kiện tem cũ vẫn còn nguyên vẹn để có thể chứng minh bạn chưa bung máy!:hug:

Bro nào vô trang web này download giùm cho anh em cái Photobase rùi up giùm chỗ khác!Mình down hoài mà ko được:
    http://www.mobilecastle.org/mobiles/showthread.php?t=3627&page=2&pp=10
    Chương trình này dùng để chỉnh zoom và màu sắc ngay lúc chụp ảnh!Rất hay!
    RedStar thích bài này.
  2. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    chương trình này tôi đã tải về và cài vào máy: chụp cho thằng con ...tưởng ngon lành...đóng app lại để vào cơ quan nghiên cứu,ai dè khi mở nó lên lại nó đòi key,và biến mất luôn album cùa nó...chương trình này rất hay, nó cho phép ta chỉnh sửa các chế độ ngay trên ứng dụng chụp ảnh đang mở,chế độ chụp nhiều ảnh trong 1 bức ảnh, lồng khung và nhiều tình năng hay nửa.v..v...tác giả cung cấp app này trong trang bạn đề cập hiện nay củng đã tạm dừng chờ key...
    RedStar thích bài này.
  3. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    cái của anh có đọc được TV không. cái em thì nó bỏ dấu tùm lum, chả ra cái khỉ gió gì cả!
    RedStar thích bài này.
  4. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    Cho mình hỏi mình muốn tự làm themes cho con 7710 thì mình có thể dùng PM nào vậy ? Nếu bạn có cho mình xin với ! Cảm ơn các bạn nhiều lắm !
    RedStar thích bài này.
  5. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    bạn vào trang nokia.com đăng ký trong forum của nó để tải về mới sử dụng được ...app 7710 themes studio...
    baotrung1973 and RedStar like this.
  6. andrew_212

andrew_212 Thành viên

Được Like:
    6
    to potato :bạn muốn wa vòng đó thì bạn phải dụ cho mấy con đó cho nó nổ gần mấy cục đá ,đá bể rồi bạn có thể lấy thêm 2 viên kim cương nua .cố lên nha bạn
    RedStar thích bài này.
  7. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    mình vào topic hướng dẫn các màn của super mine rồi , trong đó ghi màn 28 ko qua được phải down về màn 29 chơi tiếp . Mình đi tới màn 28 rồi down màn 29 về chơi ko được ( chắc tại cái đó cho s.60 ) bạn nào có màn 29 của s.90 up lên cho mình chơi tiếp nhé.
    RedStar thích bài này.
  8. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    :)) Mình mới mua 1 con N7710, đang tập tành cài chương trình cho S90,nói chung là trên cả tuyệt vời...Nhưng cho mình hỏi sao mình cài font TV không được, bắt chước cài theo kiểu S60: Tạo folder "Fonts" trong System của ổ đĩa C mà máy nhận không ra mấy font chữ mình chép vô. Chắc k phải cách này??:rolleyes: :rolleyes:
    Còn nữa, mình tải Blacklist trên chủ đề này, cài vào mà nó chạy được, nhưng activate khong được nên cứ bị người ta phá hoài, các bro còn bản nào khác ko? cho mình xin với (Mình lên V 4.10 ở 122a Phan Đăng Lưu rùi)
    Soa ry vì Chủ đề này nhiù trang quá mình kiếm mãi mà không ra!:((
    RedStar thích bài này.
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    chỉ cần cài font tahoma sau đó khởi động máy lại sẻ được...
    RedStar thích bài này.
  10. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    :cool: :cool: Nhưng mà bằng cách nào chứ???Mình đã thử cài font Tahoma theo cách cài của S60, khởi động máy lại hàng chục lần rùi còn gì???vào word hay exel nó vẫn cứ trơ trơ, dùng chức năng format font của word hay exel đều không thấy font tahoma hiện ra???Mình phải làm sao đây??có mấy file muốn biểu diễn cho mấy đứa bạn mà mở hoài chẳng được??:((
    RedStar thích bài này.