Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. n0bita

n0bita Thành viên

Được Like:
    24
    bác nào chỉ cho em cả cái activeDesk có tác dụng gì vậy, em cài ra mà click vào icon của nó màn hình chỉ nháy 1 cái lại về bình thường , chẳng bít nó có tác dụng gì cho Desk cả????
    RedStar thích bài này.
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Hơ, tớ cũng không rõ lắm. Cũng chẳng chỉnh gì setting cả. Cứ thế mà dùng thôi. Nói thật là lúc đầu nó cũng không trả lời bằng phím ngoài được, rùi dùng lâu lâu bây giờ lại OK.
    Thế mới ngầu chứ, chẳng hiểu giề.
    Rgs,

Active Desk chỉ là tính năng view full màn hình thôi mà bạn. Chẳng có tác dụng gì đâu. Bạn muốn kích hoạt Active Desk bạn phải vào Control Panel, chọn My View Setting rùi chọn Active Desk. Quay trở lại màn hình Desk bạn ấn 2 lần vào phím Desk. Active Desk sẽ được kích hoạt.
    Vậy thôi.
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  3. n0bita

n0bita Thành viên

Được Like:
    24
    bác nào đã cài đc skyforce trên 7710 rùi chỉ cho em với, em tim trong topic có mấy bài mà hì hục cài mãi ko đc, toàn bị bắt vào code thôi.
    RedStar thích bài này.
  4. azminhhai

azminhhai Thành viên

Được Like:
    5
    Vào Yahoo!Mail với nick:riengcho7710;pass:123456 đã có trò skyforce rồi,chỉ việc down về mà cài thôi
    RedStar thích bài này.
  5. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    ta dùng 3 nút bên phải của máy tương ứng với screen của app fullscreen caller cần gì phải nút xanh đỏ
    -nút trên cùng để trả lời cuộc gọi
    -nút giữa để từ chối
    -nút dưới để ẩn chương trình
    theo tôi chương trình này quá hay...
    RedStar thích bài này.
  6. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Vậy bác Cường dùng FScaller có bị phản ảnh là khi mình trả lời cuộc gọi thì người gọi sẽ nghe một đọan nhạc gì đó trong khoảng 1 giây sau khi mình ấn answer không? Tôi đã bị phản ảnh như thế và kiểm tra, quả đúng là có âm thanh nhạc lạ nhưng ngắn quá không hiểu đó là gì!
    RedStar thích bài này.
  7. congikhonghoiem

congikhonghoiem Thành viên

Được Like:
    5
    vậy co nghia là bản fw 4.58 cũng là bản 4.10 ha?mình đi hỏi mấy cái nokia care o tphcm mà chẳng chổ nào có bản 4.10 hết,bùn ghe.Ai biết chỉ cho mình với hic hic

Cho mình hỏi chút coi bạn:mình lên 122a Phan Dang Luu no noi dau co ban 4.10 dau mà chì có bản 4.5 thui.sao ban lai len dc 4.10 vay?Chỉ với coi,xai dc ko?
    RedStar thích bài này.
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    bạn nói họ cài 4.58 nó chính là 4.10 đấy...

chưa nghe ai phản ảnh...để mình hỏi lại xem sao?
    RedStar thích bài này.
  9. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    e mới tìm dc cái wordmate!!!

em ko biết cách up lên đây,e sẽ up lên riengcho7710 nhé...havefun
    RedStar thích bài này.
  10. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Ừ có thể cũng bị thật. Vì mình thấy lúc ấn Answer nó dừng khoảng 1,2s gì đó rùi mới chuyển cuộc gọi. Dzưng chắc chẳng ai để ý đâu với lại mình có cài Funring rùi nên mọi người nghe nhạc Funring rùi nên không thấy ai kêu ca gì.
    He he.

Các bạn ơi, cho tôi hỏi làm thế nào để set Ringtone cho cả Group Contact hả các bạn. Tôi mày mò mãi mà không được.
    Các bạn chỉ cho tôi với nhé.
    Thanks!
    RedStar thích bài này.