Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    RedStar thích bài này.
  2. 8971338

8971338 Thành viên

Được Like:
    24
    khuyến cáo về 4.58 ,tệ hại lắm,không có tiến bộ gì so với 4.07 trước đây em sài.có thêm bảng nhập chử viết tay tiếng Trung Quốc( đây lá bản của TQ mà).free ram còn 11Mb,chơi game hay bị thoát ra desktop (Explode Arena chơi tới màn 2 bi thoát ra desktop).
    Suy nghi trước khi cài,em đang kiếm tiển cài lại 4.10 đây,đem ra Care Nokia chắc cú là họ không giải quyết ( 4.58 > 4.10 mà ).
    RedStar thích bài này.
  3. congikhonghoiem

congikhonghoiem Thành viên

Được Like:
    5
    Bạn cài ở đâu mà tệ hại dữ vậy,tphcm hay hanoi.Sao ai cũng nói xài ngon hết mà.
    RedStar thích bài này.
  4. andycole

andycole Thành viên

Được Like:
    12
    Em cũng không biết cách Set Ringingtone for Group.Chẳng nhẽ 7710 lại kém mấy cái OS6 OS7 trong cái khoản này à???
    RedStar thích bài này.
  5. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    sao cài ko được vậy? , nhấn vô icon là bị thoát ra , giống như chương trình ko tương thích , hic hic, help
    RedStar thích bài này.
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    tôi đang xài ngon lành kô ảnh hưởng gì cả....hay bạn thử lấy pin ra xem sao?nó giống như window media player của pc
    RedStar thích bài này.
  7. zackal

zackal Thành viên

Được Like:
    14
    các bác có để ý ko, chứ tui để profile silent thì có tin nhắn nó ko báo gì cả kể cả rung luôn!
    RedStar thích bài này.
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    RedStar thích bài này.
  9. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Các bạn chẳng chịu update thông tin gì cả. Cái này nói mãi rùi. FW 4.58 là bản dành cho Châu Á, còn FW 4.10 là bản dành cho Châu Âu. Theo tôi thì ta nên theo Nokia Care chứ đừng có đi cài FW lung tung ở những chỗ khác kẻo mang vạ vào thân đấy.
    Rgs,

He he, cái này bạn phải chỉnh lại chứ. Mặc định nó thế mà. Vào Profile/Silent/Personalize rùi chỉnh lại.
    Rgs,

Máy tôi cũng chạy roài. Nhạc nghe có vẻ Okay, video chạy những file đã convert sẵn cho SM thì vẫn thế, nét hơn tí ti. Để tôi thử copy nguyên cả file vào đây xem có được không. Nhưng nếu không dùng SM Converter kích thước nó sẽ rất lớn, chịu sao nổi. Dzưng mà chương trình này hỗ trợ những định dạng nào hả các bạn: AVI, WMV, MP3, WMA,...****!!****
    Rgs,

Chương trình này tôi thấy rất hay, rất hoành tráng. Dạng như BK Toàn thư ấy. Nhưng mà chưa có key.
    @cuongnx7: Bác ơi, bác có key cho chương trình này chưa up lên cho anh em xài chung với. Chứ chạy demo chỉ có vài tính năng thôi à.
    Thanks!

Tôi đã test roài. Chương trình này chỉ hỗ trợ đuôi .AVI và .MP3 vậy thì có hay gì hơn các chương trình khác các bạn nhỉ? Định dạng WMV và WMA không chạy.
    Rgs,
    RedStar thích bài này.
  10. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Tôi thấy bác Cường có cho key rồi mà:
    USER :BWO.COM.CN
    CODE :54M-3IK-RXM-XRX
    RedStar thích bài này.