Xin giúp Nokia 1200 không dùng được sim Gmobile

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi daotuanphuong, 18 Tháng mười 2012.

1. mas.onlinestore

mas.onlinestore Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    Kiểu vậy đem ra tiệm hoặc bó tay thôi bác ơi hihi
  2. manhdien

manhdien Thành viên

Được Like:
    0
    Khả năng máy bác la hàng xách tay em cũng đang dùng 1200 dùng sim beeline đây này
  3. manhdien

manhdien Thành viên

Được Like:
    0
    Mang ra tiệm làm gì số đẹp thì mua máy khác ma số bình thường mới dùng thi cho nó ala hấp luôn
  4. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Bạn muốn đổi SIM, bạn mang CMND đên GHUQ gần nhất để được hỗ trợ nhé, link đây: http://gmobile.com.vn/content/418-Cua-hang-uy-quyen.aspx
    Ngoài ra, cũng nên lưu ý, nếu SIM tháo ra lắp vào quá nhiều thì SIM có thể bị hỏng hoặc lỗi vật lý bạn à.
  5. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    Hình như có đợt nào em nghe nói, sum bị lỗi vật lí thì sẽ đổi sim mới ko mất tiền phải ko bác cskh gmobile
  6. thainguyenvan

thainguyenvan Thành viên

Được Like:
    6
    Close topic nhé,chuyện bé ấy mà không giải quyết được,thiên hạ người ta sài sim Gmobile (Beeline) cho nokia 1200 ầm ầm kia kìa
  7. Tobie

Tobie Thành viên

Được Like:
    0
    E cũng xác nhận sim của G-mobile rất kém,trước đây dùng các sim khác,kể cả beeline rất ngon lành cành đào.Lắp sim g-mobile vào thường xuyên bị báo no sim card,hay bị khởi động lại máy,gửi tin nhắn rất khó khăn dù ở khu vực trung tâm HN.Tưởng máy hỏng mua thêm 1 cái Nokia X1-01 vẫn bị tình trạng thỉnh thoảng lại No sim card,mua sim khác vẫn bị,ko hiểu nổi,sóng vẫn nhiều mà thường xuyên bị lỗi ko nhận sim thực sự rất khó chịu
  8. hell.angel_9x

hell.angel_9x Thành viên

Được Like:
    0
    Mình mới được cho cái sim beeline, muốn thử dùng xem 099 nó thế nào cơ mà tình hình là máy mình nó hem có nhận sim.
    Với lại call support thì thấy bảo cũng không có 3g thì phải, nên tốt nhất để làm cảnh thôi.

9. mystery230

mystery230 Thành viên

Được Like:
    18
    chắc là bác chưa chỉnh băng tần 2G cho gmobile rồi, hiện tại gmobile chưa có 3g
  10. Game.HDV

Game.HDV Thành viên

Được Like:
    0
    mobile dung` tot lam.............