Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. vuitinh_hp

vuitinh_hp Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi con N70 của mình có 1 hiện tượng lạ là : Trong phần thiết lập Profiles mình chọn nhạc chuông chỉ có định dạng *.aac và *.mid ngoài ra ko có định dạng *.mp3 mặc dù trên thẻ nhớ mình có rất nhiều file mp3? Con N70 của bạn mình thì lại chọn đc file mp3 (có hiện lên trong danh sách chọn file nhạc chuông của Profiles)?? :(
  2. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn chép các file mp3 vào đường dẫn E:\Sounds hoặc E:\Sounds\Digital nhé.
    vuitinh_hp thích bài này.
  3. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn đọc các bài viết trong Topic này hoặc trong Topic Update Firmware sẽ hiểu thôi. :D
  4. MINH TUNG

MINH TUNG Thành viên

Được Like:
    0
    mình xài N70 đời đầu nhưng sao dạo này miáy mình cứ rétart hoài,một ngày cũng 5,6 lần lận.sáng máy mới mở lên được nữa tiếng cũng bị nữa,các bạn giúp mình với cám ơn trước nha
  5. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn bấm *#0000# check xem coi FW máy bạn là version bi nhiêu?Nếu là version cũ thì nên up lên FW mới để khắc phục vấn đề trên nhé,bạn có thể tham khảo ở topic này http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=39330
    MINH TUNG thích bài này.
  6. ha_sniper483

ha_sniper483 Thành viên

Được Like:
    8
    Ở đây có pác nào biết thì cho em hỏi cái jack chuyển chân cắm tai nghe 3.5mm AD-41 giá khoảng bao nhiêu không nhỉ?Nó bán ở đâu nữa?Em đang ở Hà Nội. Thankx
  7. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    cả HS-23 và AD41 khoảng 250k thôi.
    trước tui mua của pác lover_link 1 chiếc. dùng cùng okia
    pác qua mấy hàng dt coi họ có bán ko?
    hoặc lên Đặng Dung coi sao?
    cả topic mua bán rao vặt nữa. anh em sẽ júp pác thôi
    chúc may mắn
    thân!
    ha_sniper483 thích bài này.
  8. hiphop

hiphop Thành viên

Được Like:
    10
    Các bác ơi cho hỏi nhanh cái muốn bỏ logo mạng thì làm thế nào ấy nhẩy ? Tìm mãi trong 4rum mà không thấy ?
  9. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn mở FExplorer vào đường dẫn C:\System\Apps\Phone\Oplogo xóa file .mbm , restart lại máy là được.
    :)
  10. anhbida

anhbida Thành viên

Được Like:
    172
    sao máy N70 ME của mình ko có mục phone\oplogo như bạn nói nhỉ (mình dùng FE 1.16 mở)