Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. hiphop

hiphop Thành viên

Được Like:
    10
    file 452_1_0.bmp này trước đây tôi cài ngon cho 6630 , nay áp dụng sang N72 lại không được.
  2. Mr N70

Mr N70 Guest

hic hic cảm ơn rất nhiều=((
  3. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Cám ơn thì bạn chỉ cần bấm nút [​IMG] ở phía dưới, ko cần phải post thêm bài đâu :D
  4. anhbida

anhbida Thành viên

Được Like:
    172
    Sao khi bung vỏ trước N70 (hàng cty) ra ko thấy nó dán tem ở 6 con vít nhỉ, ko biết máy khác có vậy ko? cái này thì làm sao phân biệt được hàng bị bung rồi hay chưa nhỉ?
  5. Abc3650

Abc3650 Thành viên

Được Like:
    4
    Lúc nào hàng công ty cũng có 1 con tem ngay 1 trong 6 con ốc nếu không có thì chắc máy bung rồi vì ko có lý do gì nhà sx quên dán tem vào ! Mà sao cái em hỏi không mod mem nào giúp em với .. huhuhu !!
  6. hungrom

hungrom Thành viên

Được Like:
    2
    các bro ơi, cho em hỏi, máy của em là N70-1, vậy nó là đời máy đầu hay thứ mấy. máy N70 có bao nhiêu đời.thanks.
  7. DangKhoa

DangKhoa Thành viên

Được Like:
    183
    En xài có 2 cái theme à huynh. Sòt khoảng 1 tá .Hết:-$
  8. anhbida

anhbida Thành viên

Được Like:
    172
    đã xem video hướng dẫn tháo vỏ bọc cái camera ở phía trên cùng máy mà vẫn ko mở được do nó sít quá, ko biết có bác nào biết cách gì khác ko?
  9. trung dung

trung dung Thành viên

Được Like:
    203
    mình cũng thấy vậy!Hình như bên công ty không dán tem ở mặt trước.chỉ dán ở nắp vỏ vào thâm máy thui.
  10. Abc3650

Abc3650 Thành viên

Được Like:
    4
    Ủa con N70 của em bấm nó hiện lên 164:25 vậy là xài được hơn 8 ngày thôi hả các bác .. 8 ngày này là giờ nghe gọi hay chỉ thời gian gọi thôi .. nếu vậy thì 164 tiếng đâu có nhiều hả các bác !?

còn chuyện này em hỏi hoài không ai giúp dùm em vì ko biết bệnh đem ra cửa hàng dễ bị thuốc lắm !

Cho em hỏi 1 cái về N70 là sao máy em ghim sạc vào sạc nó vẫn báo đang sạc và thanh pin vẫn chạy lên chạy xuống sạc nhưng khi rút ra mức pin vẫn y nguyên không thay đổi thử tắt nguồn sạc nó vẫn hiện lên Nokia rồi sáng đèn lên sạc nhưng cũng không vào điện .. Mình đem cục pin ra sạc với thiết bị sạc kẹp thì nó vào điện và sạc đến khi đầy gắn vào máy nó báo mức pin tăng lên ( vậy là cục pin vẫn sạc được ) Nhưng không biết sạc trực tiếp vào máy thì giống hiện tượng mình nói trên ! Đã thử thay sạc khác luôn nhưng kết quả y chang ( cục sạc có vẻ nóng - ko biết do sạc nóng hay lý do gì khác ) Mong các bác giúp em dzum em đang rất rối không biết có sữa được không hay phải bán nó đi !! Huhuhu ..

Thx các bác rất nhiều !!